สั่งพิมพ์

สมิงครูว์-พวกกู[CP,SlnZ,Te]

อย่างงี้พอได้มั่ยครับ

ได้ยินพวกมิงเเรพเเล้วกูสลดใจ[เห้ออ]

ทำปากพะงาบก้อได้เเค่สบถไป[ถุย]

เจอพวกกูทำมิงสลบไป [เว้ย]

เจอรามกูทำพวกมิงสยบไป[เฮ้ย]

เรื่องมันจบเพราะพวกกู ร้อนเเรง-

กว่าน้ำลวกปู ไม่เหมือนพวกมิง-

[ฮ่ะ]ไอ้ปลวกรู  จะเอาเเรงที่ไหนมาบวกกู[ฮ่ะ]

พวกกูอยู่ทุกที่อเมริกาถึงปารีส

ถึงยินเเค่นี้ทามมายพวกมิงถึงกับหน้าซีด[ฮ่ะ]
พวกกูโหดรุนเเรงกว่านากีสร์[เว้ย]จะแบทกับพวกกู

ไปตายก่อนเเล้วค่อยมาดิส[เว้ย]

พวกกูสมิงเเดกเเต่เนื้อสด[เว้ย] พวกมิง

เห็นกูทำตัวเป็นเหยื่อหดล่ะ  จะใครยังไง-

ก้อพวกกูหมดอ่ะ ไม่ต้องสลดละ

ยังไงก้อพวกกูหมดอ่ะ พวกกู!!!

เเนะนำด้วยครับ

[ แก้ไขล่าสุด 2_PiGs เมื่อ 5-1-2009 18:12 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • cruelpistol จิตพิสัย +15 เย็ดโด้!!!! 4-1-2009 11:33
******Chumphon FC ******

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย cruelpistol เมื่อ 4-1-2009 11:36 ไบรท์ ซ้อมๆๆๆๆๆ http://upic.me/i/7x/fight.gifซ้อมหนักๆๆๆ ซักสองวันแล้วอัดเรยครับอัดมาให้ฟังกันเลยครับ ...

อัดเเต่เสียงไม่มีบีทนะครับยัง mix `ไม่เปนครับ

******Chumphon FC ******