สั่งพิมพ์

แจก อิโมติค่อนสมิง

แจก อิโมติค่อนสมิง

ขอบคุณน้องส้มด้วยนะครับ อุตส่าห์ทำห้าย
อดหลับอดนอน  ผมนึกฟิตอยากทำขึ้นมามั่ง

เวลาเอาไปใช้ก็คลิกซ้ายครับ มันจะพาไปเวปที่ฝากรูปนี้ไว้
จากนั้นเราก็ก๊อปโค้ดแถวล่างสุด [BB Code [full image]:] 
แปะโค้ด ที่ไหนตรงนั้น อิโมติค่อนก็จะออกมาครับ

อัพเดทเรื่อยๆครับ

สมิงขาวสู้ๆ

สมิงขาวLove

สมิงขาวหัวเราะ

สมิงขาวเศร้า

สมิงขาวFight

สมิงแดงตกใจ

สมิงแดงร้องไห้

สมิงแดงคิด

สมิงขาวขอบคุณ

สมิงแดงผวา

ฤาษี ปิดตา

สมิงแดงหัวเราะ

ฤาษีกินบะหมี่

ฤาษีชอบใจ

ฤาษีกำเดาไหล

ฤาษี West Side

สมิงดำนึกออก

มีอีกหลายอารมณ์ รั่วๆและยังมีเหล่าฤาษี & สมิงดำ ด้วยครับ
จะทยอยเอาลงเคิบบบ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 25-3-2009 01:29

อ่า...

แหล่ม..

Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย เอ้ยดีเว้ย

เจ๋ง!

น่ารัก

น่าใช้

55555+

ส้มดองไว้ ><

ช่วงนี้สอบ ปิดปีใหม่จะรีบทำแล้วเอามาช่วยลงเพิ่มนะคะ

ใครมีความสามารถเรื่องทำอิโมติค่อน มาช่วยกันได้นะ

ขออนุญาติเอาไปใช้นะคับ ชอบๆ อันfightอะคับ

แหล่มเลยครับบ
มึนๆงงๆ

5555

มาเพิ่ม

แต่ยังเสร็จไม่หมดค่า

ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 25-3-2009 01:29