สั่งพิมพ์

ไม่dissใคร

กุล่ะโคตรเบื่อกุแร็บอยุ่ดีๆ กุโดนดิส
กับพวกเศษเดนเหลือที่หมันไส้กุแล้วดิส
มันอาจจะมีปัญหากับทางบ้านเลยไม่มีสมองคิด
แต่อย่ามาดิสกูนะ กลัวจะตายห่า oh shit

เด็กแร็บที่แร็บดิสก้ยังมาปล่อยของ
เพราะพวกมันไม่มีอะไรจะโชว์น้อง
ก้เลยมาพ่นกวีเน่าๆ รึเรียกว่าคำกลอน
อย่าคิดนะว่าที่มึงดิสจะทำให้วงการฮิบฮอบ สั่นคลอนน

อย่างที่พี่เบียร์ว่าแหละครับ ผมไม่ได้มีเจตนาจะดิสพี่หรอกครับ ถ้าพี่เข้าใจผิดผมก้ขอโทษด้วยแล้วกันนะครับ

ไม่เป็นไรครับพี่

เมื่อวานเข้าลีฯจะไปหา big boobs
แต่ลงไปชั้นล่างดันไปเจอ big snoop