สั่งพิมพ์

PRE-ORDER !!!!! MANY SNEAKERS NIKE,PUMA,ADIDAS,SUPRA FAKE AAA จากจีนโดยตรง !!!!

ปิดออเด้อแล้วนะครับ พบกันไหม่ ชาวสมิง ฮิ้วๆๆๆ

24-14 นี้ รอบนี้ มีอะไรมาใหม่ ?

Onisuka ไงละจ๊ะ หุหุ เตรียมพบกับมันได้เลย. ..

ของมาถึงไทยแล้วครับ รอบวาเลนไทน์ แต่เสียใจมากๆเลย กรมศุลกากร เขาปิด เสาร์อาทิตย์ ไม่ปล่อยของออกมา แงๆๆๆๆๆ happy valentine all....... สำหรับทุกคนครับ อิอิ

พรุ่งนี้ไปเอาของแล้ว ฮู้ๆๆๆ

เหนื่อยๆวันนี้ เหนื่อยๆ

เปิดให้สั่งแล้วนะครับผม ..... -14 มีนา นี้ อิอิ

ยังไงคุยกันได้เลยจ้าาาาาา สอบก่อน วันสุดท้าย

เงียบจริงๆเว็ปนี้ๆๆ

เงียบเหงาๆๆ แปิด 14 นี้นะครับๆๆๆ

Up!!!

ดันๆๆๆ