สั่งพิมพ์

PRE-ORDER !!!!! MANY SNEAKERS NIKE,PUMA,ADIDAS,SUPRA FAKE AAA จากจีนโดยตรง !!!!

ไม่เป็นไรครับ

มีของเมือไรบอกด้วยแล้วกันครับ

ขอบคุณครับ

ยินดีครับผม

รอบนี้ปิดแล้วนะครับ โอนเงินไม่เกินพรุ่งนี้ครับ ให้เวลาคนจีนเช็คของ 19-20

ได้สินค้า สิ้นเดือนครับ ช้าแต่ชัว และไม่ผิดพลาดครับ

เนื่องจากสินค้าเยอะมาก

ขอบคุณครับ

สอบถามเรื่องสินค้าหน่อยครับ

http://picasaweb.google.com/Burberrys1store/BurberryMenShoes3#5391027612304384258
ช่วยกรุณาเช็ครองเท้าคู่นี้กับส่งรูปถ่ายจริงให้หน่อยได้มั้ยครับ แร้วยังไงติดต่อกลับที่ e-mail ผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ตอบกลับคุณเบนซ์นะครับ

สินค้านี้เป็นรูปจริงครับผม  จากจีนครับผม

รอบนี้ปิดแล้วนะครับ ของขึ้นเครื่อง น่าจะคืนนี้ ไม่ก็ตอนเช้าครับ

พอดีพึ่งไปส่งเงินครับ

e mail คุณ เบนซ์ ไม่ได้ทิ้งไว้ ผมไม่สามารถ เมลหาได้ครับ

รอบนี้ของมาครบแล้วนะครับ พรุ่งนีคาดว่าจะจัดส่งครบครับ

นี่ e-mail "ikki_zr@hotmail.com" ผมนะครับ ส่งมาได้ตลอดเลย ขอรายละเอียดด้วยนะคับ ราคา แร้วก้วันที่จัดเปิด ให้ pre-order ขอบคุณมากครับ

รอบนี้เปิดแล้วนะครับ ปิดยาวหน่อย เพราะว่า สงกรานต์ ปิด 17 นี้ครับผม ไ้ด้สินค้าก็สิ้นเดือนครับ

ที่ถามกันมากว่า ทำไมผมปิดช้ามาก เพราะแต่ละรอบกว่าจะได้ของก็ยาวไป สิ้นเดือน

เพราะผมกำไรน้อย แทบจะน้อยสุดๆครับ เน้นจำนวนเยอะครับ เน้นบริการ จึงรับจำนวนน้อยไม่ได้ครับ แทบจะเข้้าเนื้อ ิอิ

อัพหน่ยอครับ ปิด 17 นะนครับ ได้ของสิ้นเดือน

อัพ อัพอัพ

อัพจ้า