สั่งพิมพ์

PRE-ORDER !!!!! MANY SNEAKERS NIKE,PUMA,ADIDAS,SUPRA FAKE AAA จากจีนโดยตรง !!!!

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย meanlove เมื่อ 12-8-2009 23:58 Supra Men Skytop NS   ID:31985   คู่นี้ ราคาเท่าไรคับ ผมใส่ขนาด 10.5 us    ขอคำตอบด่วนเลยนะครับ ...

จัดไปแบบช๊อคๆครับ 10.5 ไม่น่ามีนะครับ (ไม่น่าทำ)

10 11 12 13  อันนี้ไม่แน่ใจอีกที จำไม่ได้ เบลอๆ

จัดให้กับคุณแบบถูกๆครับ 1950- รวม EMS ยังไงโทรมา 087-9733878

โอนเงินในบัญชี 178-00-44-321 ธนาคารกรุงไทย สาขาดินแดง ชื่อบัญชี นายวิชัย อุทัยนนท์ศิริศรี

(***แนะนำให้โอนก่อนครับ เพราะว่า รอบนี้ปิดวันที่ 14 โอนไม่เกินวันนี้ วันที่ 13 สุดท้ายครับ แล้วเรือ่งรองเท้าค่อยว่ากัน ***)

ขอบคุณครับ ขอโทษที่ไม่มีเวลามาอัพเดท ให้ชาวสมิงเลย ไม่มีเวลาจริงๆครับ

พี่คับ ผมขอเปลี่ยนนะคับ เป็น

Ato Matsumoto Cow Hide Boots   
ID:15262 

ราคามันยังคง 1950 บาท ยุรึป่าวคับ ผมเอาขนาด 11 us     แล้ว โอนวันนี้ ใช่รึป่าว

-*- เปลี่ยนอะไรครับเนี่ย สินค้า ขึ้นเครื่อง เมื่อคืนแล้วครับ

ผมก็บอกคุณแล้วไงให้รีบโอนเงิน รีบติดต่อมาหาผม ถ้าตอบกระทู้แบบนี้ ผมไม่ได้เช็คตลอด

ยังไงแอดเมลมาได้ครับ เจอกันรอบหน้า

Supra Men Skytop NS

http://www.shoeareainc.com/productlist.asp?nsort_id=1007&class_id=48&sort_id=348

โทษครับไม่ได้อัพนานมากๆ ลืมชาวสมิงไปเลย

รอบนี้ปิด 15 ราคาคู่ละ 1690- รวม EMS กันไปเลย หุหุ

เด๊่ยวมา edit หน้ากระทู้

มีรองเท้า SUPRA ป่าวครับ

ราคาเท่า

มีรุ่นไหนบ้าง

รับมาจากไหนครับ

ขอบคุณครับ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย applezaki เมื่อ 14-11-2009 21:11 มีรองเท้า SUPRA ป่าวครับ   ราคาเท่า   มีรุ่นไหนบ้าง   รับมาจากไหนครับ   ขอบคุณครับ ...

สวัสดีครับ  มีทุกไซด์ทุกอย่างในเว็บเลยครับ

สินค้ารับจากจีนโดยตรง จากประสบการณ์ที่ทำมากว่า 2 ปี ก็ว่าได้ครับ

รอบนี้ปิดแล้วนะคัรบ ขออภัยชาวสมิงที่ไม่ได้อัพเดทเลย ผมไม่มีเวลาเลยครับ

เด๊่ยวรอบนี้ สินค้ามาจะถ่ายให้นะครับ เพราะสินค้า 95 คู่ และมีรายการอื่นๆเยอะมากครับ

สวัสดีครับ ชาวสมิง ขอโทษที่ไม่ได้มาอัพนาน พอดีไม่มีเวลามาอัพเลยครับ

ง่ายๆ เลย ชาวสมิงจัดไปคู่ละ 1590- 2 คู่ คู่ละ 1500 นะจ๊ะ

ปิด 15 มกราคมนี้ ได้ของไม่เกิน 25

ทางเราย้ำว่า มาจากจีนโดยตรง ไม่ใช่พ่อค้าท่านอื่นนะครับ ที่เอาของจากไทยมา ของเรานำเข้าจากจีนโดยตรง

กลับมาแล้วจ้า

อัพ อัพ หุหุ