สั่งพิมพ์

PRE-ORDER !!!!! MANY SNEAKERS NIKE,PUMA,ADIDAS,SUPRA FAKE AAA จากจีนโดยตรง !!!!

น่าสนจังเลยครับ...

ผมแอดเมลไปแร้วนะครับอย่าลืมรับนะครับ

สน ATO ยุว์สวยดีอยากได้อ่าครับ : )

จำได้แล้วครับบบบบบบน้องง ไกล้กานนน

อัพ

ถามหน่อยคับ

สนใจอยากสั่งอ่าคับ

แต่ไม่มั่นใจเรื่องไซส์

หากสั่งมาแล้วใส่ไม่ได้  จะทำไงอ่าคับ

เพราะรองเท้าแต่ละทรง ไซส์มันก้อต่างกัน

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย docter_heli เมื่อ 7-7-2009 16:49 สนใจอยากสั่งอ่าคับ   แต่ไม่มั่นใจเรื่องไซส์   หากสั่งมาแล้วใส่ไม่ได้  จะทำไงอ่าคับ   เพราะรองเท ...

อา อันนี้ ให้คุณไปเช็คขนาด เท้าดีกว่า (เห็นว่ากังวลอย่างมาก) ว่ากี่ CM ครับผม

รองเท้าผมว่า มันคงไม่ต่างกันมากหรอกครับ

ลองดูแล้วโพสมาครับผม ยินดีตอบครับ

ขอตัวก่อนครับ ไม่ไหว

ปิด จันทร์นี้นะจ๊ะ เอาไง รีบๆโอนมาก่อนได้ครับ แล้วเรื่องรองเท้าคุยกันได้

ชาวสมิงเงียบจริงๆ