สั่งพิมพ์

PRE-ORDER !!!!! MANY SNEAKERS NIKE,PUMA,ADIDAS,SUPRA FAKE AAA จากจีนโดยตรง !!!!

รอบที่ 10 เปิดให้สั่ง 24 นี้ - 14 มิถุนา นะจ๊ะๆๆๆ

อนาคตเพื่อนเบิร์ดผม จะเปิดสั่งสินค้าทาง EBAY ด้วยครับ

ขอบคุณเพื่อนนิค ที่มาช่วยเสริม เครดิต ให้น่ามั่นใจยิ่งขึ้นครับ

ไม่มีโกงแน่นอน ครับผม เร็วๆนี้พบกับ การสั่งซื้อสินค้าทุกอย่างครับผม

ยาวไป

รอบที่แล้ว กำลังนำรูปลงอยู่นะครับผม เด๊่ยวปรับเปลี่ยนรูปแบบ กระทู้ใหม่ ให้ชวนน่าซื้อยิ่งขึ้น อิอิ

ยาว ยาว

อัพ ไปเรียนวันแรกครับ ปรับพื้นฐาน เจอกันเย็นๆครับ

มีรุ่น

Glow In The Dark

ป่ะกัฟ มีไม่มีบอกด้วยน่ะกัฟ

มีครับผม pm ไปแล้วครับบบ

ปิด 14 นี้นะครับบ อัพจ้า

สินค้าของผมไม่เหมือนจัตุจักรนะครับ ที่วางกันเกลื่อน ขอทราบโดยตรง

งาน AAA ไม่มีมาหลอกว่า งานA หรือ ต่ำกว่า มาบอก AAA สมัยนี้ AAA ซะเยอะจริงๆ

ขอแจ้งนะครับ งานผมดีที่สุดครับ รับประักัน ไม่ได้ซุยนะจ๊ะ

ขออภัยครับ pm ไม่ได้ครับ มีครับผม ยังไงติดต่อมานะครับ