สั่งพิมพ์

PRE-ORDER !!!!! MANY SNEAKERS NIKE,PUMA,ADIDAS,SUPRA FAKE AAA จากจีนโดยตรง !!!!

แบบนี้ราคาปะมาณเท่าไหร่ครับ

รบกวนหน่อยครับ

[ แก้ไขล่าสุด fluke_zed เมื่อ 17-2-2010 02:07 ]

่สวัสดีครับ 1500- บาทครับผม

รอบนี้ปิดแล้วนะครับบ เจอกันรอบหน้า ขอบคุณชาวสมิงมากครับ

ถามเรืองราคา

http://picasaweb.google.com/fashion777shopshoes/UdgxeC#5362792073652833426

เช็คราคาหน่อยครับ เท่าไร

ไม่มีใครตอบกลับเลย

เช็คราคาหน่อยครับ

สวัสดีครับ ขออภัยที่ห่างหายครับ

สะดวก โทรมาสะดวกกว่า

และ MSN ครับออนแทบทุกวันเพราะ ผมต้องเช็คเมล เช็คสินค้า ทุกวันครับ

ยังไงจะเช็คให้นะครับ

รอบนี้ปิด 18 ได้สินค้า สิ้นเดือนครับ ช้าหน่อย

แต่ไม่มีปัญหาแน่นอน เพราะให้คนจีนเช็คละเอียดยิบ พอดีของเยอะมากครับ

คุณ lift2lift รอแปปนะครับ ผมรอเมลจากคนจีนอยู่ครับ

รออยู่น่ะ

รออยู่น่ะ

สวัสดีครับ มาแจ้งข่าวครับ กำลังรอคำตอบจากคนจีนอยู่นะครับคุณ life ช้าหน่อยครับ

เพราะเช็คของเยอะมาก

อัพหน่อยครับ ปิด 18 พรุ่งนี้แล้ว

คุณ life วันนีได้คำตอบแน่นอน ผมย้ำไปแล้ว คนจีนกวนทีน

คุณ life ของไม่มีนะครับ ขออภัยครับที่ล่าช้า

ยินดีบริการ

birdsod