สั่งพิมพ์

โครงการ ใต้ร่มเย็น ๑ รายได้มอบบ้านเด็กสงเคราะห์ จ. ยะลา

yamrollz

:) อยากทำด้วยจังค่ะ น่าสนใจมากๆๆ ดาวน์โหลดบีทเรียบร้อยแล้วคร้า:loveliness: :loveliness:

YAMROLLZ

produecser โบนี่สุดยอดมากเลยคร้า

nutsuก็เสียงดีจริงๆคร้า

[ แก้ไขล่าสุด yamrollz เมื่อ 18-9-2008 19:56 ]

YAMROLLZ

โหยยยยย

MIGHTY LIONเพลงดีมากเรยคร้า

สู้ๆต่อไปนะเพื่อน

YAMROLLZ

ร่วมกันทำบุญเยอะๆนะคร้าทุกคน

ขอบคุณไว้ล่วงหน้าคร้า

YAMROLLZ

ได้ซีดีกันหมดทุกคนแระยังคร้า

ปลื้มเนอะ

ที่เห็นพวกเราทุกคนตั้งใจทำ

YAMROLLZ

เดี๋ยวนู๋ช่วยทำการตลาดให้อีกรอบคร่าพี่

เห็นน้องๆมีความสุขอย่างนี้แล้วเราชาวสมิงทุกคนก้อมีความสุขไปด้วยเนอะ

YAMROLLZ

ม่ายเป็นรายคร่าช่วยๆกันเพื่อน้องๆ

ไม่ได้มีแค่นู๋น้าที่ช่วยทุกคนในสมิงก้อช่วยกานหมดคร่าทุกคนใจดีที่สุดเรย

ขอบคุณคร่าพี่เต้

แระก้อน้องโบด้วยนะค่ะ

YAMROLLZ

ซีดีได้ร่มเย็นที่เหลือขายหมดแล้วนะค่ะทุกคน [ แก้ไขล่าสุด yamrollz เมื่อ 23-12-2008 15:45 ]