สั่งพิมพ์

โครงการ ใต้ร่มเย็น ๑ รายได้มอบบ้านเด็กสงเคราะห์ จ. ยะลา

ทุกคนเตรียมตัวด้วยครับตอนนี้ทางDJที่ยะลาได้เตรียมสัมภาษณ์พวกเรากันแล้ว เตรียมตัวรับโทรศัพท์ด้วยน่ะครับ คนที่อยู่ในอัลบั้มก็ช่วยส่งเบอร์ที่จะให้ติดต่อลงกระทู้นี้หรือไม่สะดวกส่งเข้าทางเมลล์พวกผมได้ครับ Y-I-R@hotmail.com ครับป๋ม ขอบคุณครับ

พวกผมต้องขอโทษเป็นอย่างสูง ที่ทำให้อัลบั้มแห่งการกุศลเกิดข้อผิดพลาดขึ้นมา คือพวกผมทำหน้าปกไม่ตรงตามรายชื่อครับ บางเพลงมีชื่อศิลปินเกินมา บางเพลงชื่อศิลปินไม่ครบ พวกผมรู้สึกผิดและเสียใจกับเรื่องนี้มากๆที่สะเพรา พวกผมจึงขอออกมาขอโทษจากใจจริง....ขอโทษครับที่พวกผมทำให้ผิดหวัง ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ...ขอโทษครับ... Free Image Hosting at [url][/url]

มิสเตอร์ดี ยังเช ระวังไว้

สถานสงเคราะห์เด็ก crew

โต๊ะของรางวัลน้องๆ

Yala Independent Rapperและพวกพี่่ๆที่ดูแลโครงงานจากมูลนิธิซีเมนต์ไทย

นี่ครับรางวัลพวกผม

สาวๆแจกเสื้อแจกเสื้อ

สาวๆแจกเสื้อแจกเสื้อ

แข่งกินกล้วย...กลุ่มไหนกินได้มาสุดชนะ...ใจเย็นน้องเดี๋ยวติดคอ

เปิดกิจกรรม

ถ่ายรูปพี่เลี้ยงเด็ก...เสร็จแล้ว...เย้

ถ่ายรูปพี่เลี้ยงเด็ก...เสร็จแล้ว...เย้

เกินหน้าเกินตาดีนักไอ้Cobbra.K

นี่เป็นแค่ส่วนหนึ่ง ส่วนน้อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
ยังมีอีกมากมายโหลดไปดูเลยครับ รอยยิ้ม ความสนุก และความสุขของน้องๆ
ที่พวกเราร่วมกันทำมา (มีอีก377รูป)

ฮัลโล สวัสดีครับ!!!!!!!!!!!!!!

มีข่าวดีๆๆๆๆๆๆมาบอก

ตอนนี้ยอดขายอยู่ที่ 292 แผ่นแล้ว.....เกือบ300แล้ว แต่ยังมีคนสั่งจองอีกพอสมควร......เย้ๆๆๆๆๆ
ฉลองๆๆๆ

YIRYALA.HI5.COM  
Y-I-R@hotmail.com

Cobbra.K เดินเซ พาข่าวมาฝาก ตอนนี้ขาย360แผ่นแล้วครับ

ทุกท่านครับ มีข่าวมาบอกครับ ตอนนี้ผมได้เป็นตัวแทนของวิทยาลัยเพื่อรางวัลพระราชทาน โดยวิทยาลัยจะคัดเด็กเพื่อรับรางวัลพระราชทน จากกิจกรรมเด่นเท่านั้น โดยผมมีกิจกรรมเด่นก็คืออัลบั้มเพลงใต้ร่มเย็นนี่เหละครับ เพราะงั้นรางวัลนี้ถ้าได้มา ก็คงจะมาจากความร่วมมือร่วมใจของเพื่อนสมิงทุกคนครับ ตอนนี้สอบสัมภาษณ์ไปแล้วผลเป็นไงยังไม่รู้เลย....ตื่นเต้นๆ