สั่งพิมพ์

โครงการ ใต้ร่มเย็น ๑ รายได้มอบบ้านเด็กสงเคราะห์ จ. ยะลา

นี่ล่ะครับ ที่ผมรอคอยมานานมากๆ :) เต็มที่นะครับทุกท่าน งานบุญ งานกุศล งานนี้เพื่อน้อง ๆ ครับ :victory: เดี๋ยวผมกะพรรคพวกจะรัวยิกๆ เลย :D ปักหมุดกระทู้ให้ละครับ

Cruel Pistol

ผมลงเลยละกันครับนี่บีทครับ บีทชื่อเพลง ใต้ร่มเย็น ครับ พี่น้อง Download http://www.mediafire.com/?gfkvv68cxyp บีท เพลง Gangsta Paradise ครับ พวกผม รัวๆๆๆๆ พรุ่งนี้เสร็จชัวร์ :victory: [ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 14-9-2008 02:25 ]

ขอบคุณ ครับทุกท่าน ตื้นตัน !!! :'(

ได้ครับ มากันเล้ย!!!

โอ้วว นาโย กับ คอบบร้า ไปกับครอบครัว รูปออกมาน่ารักมากครับ สู้ขาดดดด ใจ!!!!! :victory:

เพลงต่อไปนาโย กำลังเอาลงครับ สู้ๆ ครับผมจะแจมทุกเพลง :victory:

ใครมีเพลงไม่หยาบที่ อัดไว้แล้ว เอาลงได้หมดนะครับ รึจะอัดมิกซ์เทปใหม่ก็ได้นะครับ ตามสะดวกครับผม :victory:

ย้ายโครงการมาอยู่ สมิงโชว์ละครับ
โอ้โห เพลงนี้  นาโย ทำสาวๆร้องตามกันเป็นแถบ 555
[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 13-9-2008 15:13 ]

ขอบคุณ น้องๆ ทุกคนที่ช่วยนำ โครงการไปแปะ โปรโมท ตามที่ต่างๆนะครับ
ซาบ ซึ้งเป็นอย่างยิ่ง

ตั้งกระทู้ได้สี่วัน คนชมจะพันนึงแระ
ตอนนี้ ยืนยัน มาสี่ห้า เพลงละครับทุกท่าน ผมจะทยอยมิกซ์ให้ครับ

คงต้องให้นาโย คัดครับ ครับ เพราะ เพลงต้องส่งให้ทาง โรงเรียนและคลื่น วิทยุ ด้วยครับ

มิกซ์เช้า เช้ามิกซ์ มิกซ์เช้าและเช้ามิกซ์ 55

กะจะลงของตัวเองก่อน ปรากฎว่าได้ลงหลังเพื่อน 55

เครียร์ละๆๆ อัดมั่งๆๆ

[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 25-9-2008 23:52 ]