สั่งพิมพ์

โครงการ ใต้ร่มเย็น ๑ รายได้มอบบ้านเด็กสงเคราะห์ จ. ยะลา

Cruel Pistol

ใครมีเพลงไม่หยาบที่ อัดไว้แล้ว เอาลงได้หมดนะครับ รึจะอัดมิกซ์เทปใหม่ก็ได้นะครับ ตามสะดวกครับผม :victory:

ศิลปินท่านใดที่มี เพลงอยู่แล้ว อยากจะส่งเพลงร่วมลงอัลบัม ก็ได้นะครับหรือจะทำใหม่ก็ได้นะครับ ตอนนี้้ผมมีอยู่4-6 เพลงแล้วครับที่เป็นเพลงของวงผม ยังขาดอีกหลายเพลงครับ ขอบคุณครับผม....

ไม่รักไม่พูดไป - Yala Independent Rapper

ตัวอย่างเพลงของวงผมครับ ที่จะเอาลงอัลบัม นี้ สู้ๆๆครับผม [ แก้ไขล่าสุด Nayo เมื่อ 13-9-2008 15:12 ]

ย้ายโครงการมาอยู่ สมิงโชว์ละครับ
โอ้โห เพลงนี้  นาโย ทำสาวๆร้องตามกันเป็นแถบ 555
[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 13-9-2008 15:13 ]

Amen

ลงด้วยค๊าบบบโผ๊มมมมมมมมมมมม โฮะๆๆๆ
 Dai Ruk Tur Gaw Paw - Amen ft.Army [ แก้ไขล่าสุด AMEN เมื่อ 13-9-2008 17:38 ]

งานนี้ร่วมกันทำเยอะๆ นะครับ

ขอบคุณ น้องๆ ทุกคนที่ช่วยนำ โครงการไปแปะ โปรโมท ตามที่ต่างๆนะครับ
ซาบ ซึ้งเป็นอย่างยิ่ง

ตั้งกระทู้ได้สี่วัน คนชมจะพันนึงแระ
ตอนนี้ ยืนยัน มาสี่ห้า เพลงละครับทุกท่าน ผมจะทยอยมิกซ์ให้ครับ

ผม เอาเพลง เก่า ผมส่ง ดีก่า อิอิ

เด๋วไป อัดใหม่ ที่ ห้อง พี่เต้ นะ

เด๋ว ติดต่อไป คับ

โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

จัดไป

คำว่ากูมึงนี่พอจะอนุโลมได้มะครับคุนเต้

มึงเล็ดมาเปงบางคำเท่านั้นเอง

อุอุอุ

คงต้องให้นาโย คัดครับ ครับ เพราะ เพลงต้องส่งให้ทาง โรงเรียนและคลื่น วิทยุ ด้วยครับ

มิกซ์เช้า เช้ามิกซ์ มิกซ์เช้าและเช้ามิกซ์ 55

กะจะลงของตัวเองก่อน ปรากฎว่าได้ลงหลังเพื่อน 55

เครียร์ละๆๆ อัดมั่งๆๆ

[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 25-9-2008 23:52 ]