สั่งพิมพ์

โครงการ ใต้ร่มเย็น ๑ รายได้มอบบ้านเด็กสงเคราะห์ จ. ยะลา

YAMROLLZ

ม่ายเป็นรายคร่าช่วยๆกันเพื่อน้องๆ

ไม่ได้มีแค่นู๋น้าที่ช่วยทุกคนในสมิงก้อช่วยกานหมดคร่าทุกคนใจดีที่สุดเรย

ขอบคุณคร่าพี่เต้

แระก้อน้องโบด้วยนะค่ะ

^^

เง้ออออ หายไปนานเพิงจากลับมา งงงๆๆๆๆ  เลยยๆๆ
IN BUDDHA IN TRUST

คนชมเกินหมื่นละครับ  ปลื้มปิติ!!!

ผม จะเอา เพลง ฟ้า ไป perform ที่งานเลี้ยง ที่ทำงาน คับ

represent ให้ เจ้านาย ดู

แก ชอบ เรื่อง ทางใต้ อยู่ แล้ววว

มี หวัง ได้ หลาย แผ่นน

อิอิ !!!

โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

รุ่งเรือง ๆๆ  สู้ๆๆๆ
http://www.hccrew.tk/  <<< รวมข่าวPARTY , โหลด MV โหลดเพลง พบปะพูดคุยทุกเรื่อง ที่เกี่ยวกับHIPHOP

ฮัลโล สวัสดีครับ!!!!!!!!!!!!!!

มีข่าวดีๆๆๆๆๆๆมาบอก

ตอนนี้ยอดขายอยู่ที่ 292 แผ่นแล้ว.....เกือบ300แล้ว แต่ยังมีคนสั่งจองอีกพอสมควร......เย้ๆๆๆๆๆ
ฉลองๆๆๆ

YIRYALA.HI5.COM  
Y-I-R@hotmail.com

งานแฟท ถ้าขายเดี๋ยวผมไปช่วยนะครับบบ

งาน Fat อ๊ะแน่นอน!!!555
ขอบคุณ ชาวสมิง มากๆครับ เรามีวันนี้ได้เพราะทุกท่านแท้ๆ

วันนี้ผมมีเรื่องฝากนิดนึงสำหรับศิลปินทุกท่านนะครับ

ใต้ร่มเย็นคือกระจกส่องใจ ฉนั้นใจเราต้องบริสุทธิ์

ผมขอห้ามใช้โครงการเราเป็นบันไดสู่ความดัง โดยเด็ดขาดนะครับ
ห้ามโปรโมทแต่เพลงตัวเอง รึดูถูกเพลงเพื่อนคนอื่นในอัลบั้ม

เราต้องทำเพื่อเด็ก ไม่ใช่เพื่อตัวเอง

ห้ามแอบอ้างชื่อ โครงการใต้ร่มเย็น เพื่อโปรโมทเพลงตัวเองโดยเด็ดขาด
หากผมสืบทราบว่าใครทำพฤติกรรมดังกล่าว
ผมขออนุญาติตัดสิทธิ์ การให้สัมพาสศิลปินคนนั้นๆตามคลื่นวิทยุ ต่างๆ ที่เรากำลังจะได้ไป

รวมทั้งหากมีการจัดมินิคอนเสิร์ตที่ใต้ขึ้นมาจริงๆ
ผมก็ขอตัดสิทธิ์ศิลปปินรายนั้นๆ ออกจากคณะทัวร์ ด้วยครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

ปล. ฝากๆๆๆ วันนี้วันที่ 31 ตค. วันเกิด น้องนัสซุ นะครับ
ขอให้ผลบุญช่วยส่งน้องให้ชีวิตมีแต่ความสุข ความเจริญ พบเจอแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตครับ
Happy Birth Day Nut$u

[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 31-10-2008 16:20 ]

Cobbra.K เดินเซ พาข่าวมาฝาก ตอนนี้ขาย360แผ่นแล้วครับ
YIRYALA.HI5.COM  
Y-I-R@hotmail.com