สั่งพิมพ์

โครงการ ใต้ร่มเย็น ๑ รายได้มอบบ้านเด็กสงเคราะห์ จ. ยะลา

ส่งไปแร้ว เคิบบบบบ

เอาไปขึ้นบัญชีดำอ๊ะ เปล่าเคิบ 555

ไม่ รู้ คิด ไม่ออก ว่า จะกรอก อะไร ดี

กู ตัน

ฮ่าๆๆๆ

โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

ไมู่้รู้จะเอารูปอะไร มาแปะ เลย เล่น รูปนักศึกษา ใส่สูทผูกไท๊ เลย ฮ่าๆๆ

ตอนนี้ ยอด ทะลุ 150 แผ่น แล้วครับในเวลาอันสั้น..
ต้องขอบคุณผู้ใหญ่หลายท่านที่ช่วยกันสนับสนุนนะครับ เค้าฝากมาบอกว่า
โครงการนี้ดีมาก ดีใจที่เห็นน้องๆช่วยกันทำเพลงจนสำเร็จออกมา

ยอดที่ได้จากซีเมนมา 15000 เท่ากับเราทำสำเร็จแล้ว
นอกจากนี้ยังมีทุนไปทำเพิ่มมา อีก 300 แผ่น
ไปขายอาจารย์ที่ใต้และผู้สนใจท่านอื่นๆด้วยครับ

เมื่อวานคุยกะ นาโย และคอบบร้า เค้าไปถามเด็กๆที่บ้านสงเคราะห์ว่า
อยากได้อะไร มั่ง มีอะไรที่ขาดเหลือ จะได้หามาให้..

เด็กๆตอบว่า "พ่อแม่" ครับ ......

น่าเศร้าครับ ..

[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 13-10-2008 14:08 ]

โอ้ T-T

น่าเศร้าแรง 
IN BUDDHA IN TRUST

ในที่สุดก็เสร็จจนได้

ทำบุญขึ้นซะทีเรา เดวผมช่วยซื้อด้วย 1 แผ่น

โอวว น่าดีใจครับ ของผม2แผ่น

ผมได้ให้ทาง Nayo และ Cobbra.K ไปติดต่อทางร.ร.ใกล้เคียงต่างๆในจ. ยะลา
เอาใต้ร่มเย็นไปวาง ที่ละ 20 แผ่น ขายอาจารย์และ นร.

ในการนี้ก็จะขอบริจาค อุปรณ์ ทางการกีฬามือสองจากร.ร. ที่เอาซีดีไปวางให้น้องๆที่บ้านสงเคราะห์ ด้วยครับ
ให้ทุกๆร.ร. ช่วยกันบริจาคคงได้มาไม่น้อยครับ  รองรับจำนวนเด็กที่บ้านสงเคราะห์อนาคตต้องเพิ่มขึ้นแน่นอน

ไม่อยากให้เด็กๆมีช่องว่างในจิตใจครับ

กีฬา.. กีฬาเป็นยาวิเศษ หาให้....หาให้  

ทุกคนเตรียมตัวด้วยครับตอนนี้ทางDJที่ยะลาได้เตรียมสัมภาษณ์พวกเรากันแล้ว เตรียมตัวรับโทรศัพท์ด้วยน่ะครับ คนที่อยู่ในอัลบั้มก็ช่วยส่งเบอร์ที่จะให้ติดต่อลงกระทู้นี้หรือไม่สะดวกส่งเข้าทางเมลล์พวกผมได้ครับ Y-I-R@hotmail.com ครับป๋ม ขอบคุณครับ

นาโย มี เบอร์ ผม แล้ว

ฮ่าๆๆๆ

โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!