สั่งพิมพ์

โครงการ ใต้ร่มเย็น ๑ รายได้มอบบ้านเด็กสงเคราะห์ จ. ยะลา

ตอนนี้ยอดขายอัลบัม อยู่ที่ 229 แผ่นครับ

ขอขอบคุณทุกๆคนที่มีส่วนร่วมต่างๆเกี่ยวกับอัลบัมนี้นะครับ
ขอบคุณจริงๆคับ

มิสเตอร์ดี ยังเช ระวังไว้

สถานสงเคราะห์เด็ก crew

โต๊ะของรางวัลน้องๆ

Yala Independent Rapperและพวกพี่่ๆที่ดูแลโครงงานจากมูลนิธิซีเมนต์ไทย

นี่ครับรางวัลพวกผม

สาวๆแจกเสื้อแจกเสื้อ

สาวๆแจกเสื้อแจกเสื้อ

แข่งกินกล้วย...กลุ่มไหนกินได้มาสุดชนะ...ใจเย็นน้องเดี๋ยวติดคอ

เปิดกิจกรรม

ถ่ายรูปพี่เลี้ยงเด็ก...เสร็จแล้ว...เย้

ถ่ายรูปพี่เลี้ยงเด็ก...เสร็จแล้ว...เย้

เกินหน้าเกินตาดีนักไอ้Cobbra.K

นี่เป็นแค่ส่วนหนึ่ง ส่วนน้อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
ยังมีอีกมากมายโหลดไปดูเลยครับ รอยยิ้ม ความสนุก และความสุขของน้องๆ
ที่พวกเราร่วมกันทำมา (มีอีก377รูป)

เด็กๆ ช่างไร้เดียงสา

เด็กๆ โตขึ้นมาขอให้เป็นคนดีของสังคมนะครับ

ผมดีใจมาก ไม่อยากเชื่อว่า 16บาร์ของผม จะทำให้น้องๆมีความสุขขนาดนี้ ซึ้งใจ...

น้องๆน่ารักกันสุดยออดเลยค่ะ

เห็นเเววเอ็มซีในอนาคตเลยนะ  อิอิ

สิ้นเดือนตุลานี้ ผมจะนำเงินที่ขายแผ่นได้รอบ2 ไปมอบให้กับที่นี่อีกครั้งครับผม
*อาจจะมีมอบทุกๆเดือนครับ....

-ขอขอบคุณทุกคนที่มีส่วนร่วมครับผม...

YAMROLLZ

เดี๋ยวนู๋ช่วยทำการตลาดให้อีกรอบคร่าพี่

เห็นน้องๆมีความสุขอย่างนี้แล้วเราชาวสมิงทุกคนก้อมีความสุขไปด้วยเนอะ

pSw

เห็นน้องๆยิ้มแล้วมีความสุขจังเลยครับ

ต้องขอบคุณ Yamrollz กะ คุณแม่ ที่นำใต้ร่มเย็นเข้าไป ประชาสัมพันธ์ ใน แอมเวย์ ครับ
เราได้แผ่นจากทาง แอมเวย์ เยอะมากๆ
เป็นร้อย แผ่น!!! ทางสมิงต้องขอขอบคุณ ทาง แอมเวย์ มากๆ ครับ

ช่วยกันครับเอาให้เกิน ห้าร้อยแผ่น

เอ้า!! สมิงงงง เดินหน้าเต็มตัว
[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 21-10-2008 14:59 ]

Yamrollz   สุดยอดค๊า  ต้องขอบคุณพี่สาวคนสวยมากๆเลยค่ะ