สั่งพิมพ์

โครงการ ใต้ร่มเย็น ๑ รายได้มอบบ้านเด็กสงเคราะห์ จ. ยะลา

อ่อ เยี่ยยยยยยยยย

ผมของลง วัฏจักรที่ดูถูก V.2 พรุ่งนี้อัดคับ

ฝากรูปลงด้วยคับ รับประกันความหล่อคับ 555555555555+

ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้
" Caddafee "

รอ โปส เตอ คัฟ เอิกๆ

ผมด้วยคน ฮ่ะๆ
หาดใหญ่เอ็มซี สมิงเลี่ยมทอง

รอ.....................

ดี ๆๆๆ

เง้อ ไม่มีรูป -0-

เพื่อนๆครับ  ลงรูป ลงเพลง กันให้เต็มที่เลยนะครับ
เพราะตอนนี้คนเข้าสมิงเยอะมากๆ

คนที่เพิ่งเข้ามาเอาโปสเตอร์ไปแปะจะได้พบกับเพลงสดใหม่ๆ อัพเดทอยู่ตลอดเวลาครับ
พอซีดีออกแล้วจะลิ๊งค์มาที่นี่ด้วยครับ  เดี๋ยวกระทู้นี้เพลงเยอะแน่นอน

ตอนทำเพลงที่ว่าเหนื่อยมันธรรมดาครับ
ของจริงอยู่ที่ตอนแปะโปสเตอร์ไปขาย นี่แหละครับ

มาช่วยกันทำให้โครงการของเราเกิดกระแสแห่งความดี  
ซึ่งเป็นดั่งลมเย็น ช่วยกันพัดความร้อนระอุ ให้หายไป ครับ

โปสเตอร์มาแล้วครับ หลังจากที่รอการคัดเลือกจากเครือซีเมนต์ไทย http://image.ohozaa.com/show.php ... 3dcff6160b1a38c07d8 [ แก้ไขล่าสุด Cobbra.K เมื่อ 6-10-2008 21:05 ]

ปาดปกมาลงแล้วววววอะเอามาให้ดูกันจะๆๆเลยยยยยยยย

อยากทราบว่าทำออกมากี่แผ่นครับเดียวจะฟากขายๆๆๆๆๆๆ

ให้ที่ออสเตเลียนะแล้วเมื่อไหร่จะใด้รับฟังครับอยากฟังงงงงง
[ แก้ไขล่าสุด ST_SingThai เมื่อ 6-10-2008 21:46 ]
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้