สั่งพิมพ์

โครงการ ใต้ร่มเย็น ๑ รายได้มอบบ้านเด็กสงเคราะห์ จ. ยะลา

ดูสิครับความน่ารัก รอยยิ้ม และความร่าเริงของเด็กๆ แล้วแบบนี้พวกเราจะไม่ช่วยเเด็กๆกลุ่มนี้อีกหรอ ???????? -----ขอบคุณทุกๆ MC ที่ใจบุญรักเด็กครับ------

พี่เต้ครับ กบฎไมค์ มีคำหยาบอ่ะ แต่เพราะมากๆ

ขอโทษครับคุณ emzeeging เพลงเจ๋งมากแต่ว่าช่วยแก้นิดนึ่งได้ไหมครับ ตรงที่มีการพาดพิงถึงบุคคลที่3 อ่ะ

และแล้วก็มาถึงวันที่การทำบุญสิ้นสุด ขอบคุณมากๆมากๆครับทุกทุกคนที่ช่วยกันมาถึงขนาดนี้ ยังไงก็รอซื้ออัลบั้มด้วยล่ะกันน่ะครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

ได้ครับจนถึงเที่ยงคืนก็ได้ครับ อ่ะ ตี2ก็ได้ อิอิ

ทุกคนครับ ขอช่วยอีกครั้ง ขอรูปเอาเฉพาะหน้าประมาณ1นิ้ว(สำหรับคนที่ทำเพลงน่ะครับ) ด่วนขอก่อนพรุ้งนี้เที่ยงตรงเปะ ตอนนี้ยิ่งดี เร็วเร็วยิ่งเจ๋ง จะทำปก ให้เด็กๆสถานสงเคระห์รู้ว่าใครบ้างที่เอาใจไปช่วยพวกเค้า

ขอบคุณเพื่อนๆ มากครับ แม้บางเพลงไม่ได้อยู่ในอัลบั้มเพราะ ตัดแค่ 17 เพลง เพื่อนๆทุกคนก็มีส่วนร่วมในการผลักดันโครงการนี้ครับ ขอให้รวมพลังกันต่อไป เดี๋ยวเราจะมีโปสเตอร์ให้ทุกท่าน นำไปแปะตาม เวป หรือ ไฮไฟ ของเพื่อนๆ เพื่อช่วยกันขายซีดี ส่งไปให้น้องๆครับ

โปสเตอร์มาแล้วครับ หลังจากที่รอการคัดเลือกจากเครือซีเมนต์ไทย http://image.ohozaa.com/show.php ... 3dcff6160b1a38c07d8 [ แก้ไขล่าสุด Cobbra.K เมื่อ 6-10-2008 21:05 ]

ชื่อบัญชี นายจิรัฐติ ไชยหมาน และ นายบงกช ยุพา เลขบัญชีครับ 909-0-28682-9 สาขา ยะลา พวกผมทำออกมาก่อน 150แผ่นครับ *****แผ่น 99.-บาทถ้วน ค่าจัดส่ง50บาททั่วประเทศไทยครับ ด่วนๆๆๆๆครับของมีจำนวนจำกัด

เพื่อนๆที่มีชื่อลงในอัลบั้มช่วยกรอกข้อมูลในแบบฟอร์ม แล้วแนบFileมาทางเมลล์---------> Y-I-R@hotmail.com จะเอาไปเป็นข้อมูลรายงานส่งไปยังเคลือซีเมนต์ไทย (ข้อมูลของเพื่อนๆจะเก็บเป็นความลับ) ช่วยส่งมาก่อนวันที่12/10/51 ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือครับ
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้