สั่งพิมพ์

คุณ ZARIM เค้าชวนไปพ่น ผมก้อพ่นไม่เก่งด้วยซิ

ผมพ่นไม่เป็นครับ

ขนาดไม่เก่งนะเนี่ย

พี่ พ่น โดน ตัว เอง บ้าง ป่าว ครับ

นาน ไหม ครับ พ่น อะครับ

สวยจังค่ะ

อยากพ้นเป็นบ้างอะ

แหม ถ่อมตัว

ฮ่าๆๆ
luv   Underground bands

ฮ่าๆๆ

เเหม !! 

สวย มาก เท่ สุด ๆ ( อยาก ทำเป็น บ้างจัง )

5 5 +

สวยจังเลยค่ะ...แล้วบอกว่าไม่เก่งเรายังพ่นไม่ได้ขนาดนี้เลย.....ขอถามหน่อยได้มั้ยเท่าทีรู้มาพี่ๆๆที่เชียงใหม่บอกว่าถ้าลงเส้นเล็กๆๆให้เปลี่ยนหัวฉีดของยาฆ่าแมลงมาใส่แทนจริงหรือเปล่าค่ะ...อยากรู้แต่ยังไม่เคยลองเปลี่ยน

หัีวยาฆ่าแมลงไ่่ม่รู้แฮะ แต่ถ้าหัว ไบก้อน อะ...ใหญ่มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

...................................PEACE
COME HERE NEAR MY TEEN!?

สวยดีครับ แต่ไม่รู้เขียนว่างัย อิอิ