สั่งพิมพ์

▀▄▀ DVD สอน ป้องกันตัว ศิลปะการต่อสู้ ทุกชนิด + แอโรบิค โยคะ ฟิตหุ่น ▀▄▀

▀▄▀ DVD สอน ป้องกันตัว ศิลปะการต่อสู้ ทุกชนิด + แอโรบิค โยคะ ฟิตหุ่น ▀▄▀

www.clickvdo.com

ขาย DVD สอนเต้น แอโรบิค , Hip Hop , Bellydance , Pilates , Salsa  ลาตินแดนซ์แบบต่างๆ ฟิตหุ่น ลดความอ้วนค่ะ

สอนเต้นแอโรบิค ลดความอ้วน หุ่นดี อาทิ Pump it up , Tae bo และอื่นๆ อีกมากมาย

สอนเต้น เบลลี่แดนซ์ หลากหลายรูปแบบ ทั้งแบบออกกำลังกาย และแบบฝึกเต้นจริงจัง

สอนเต้น Salsa แบบออกกำลังกายพื้นฐาน  และ แบบขั้นสูงด้วยค่ะ

เต้นแอโรบิค ลดความอ้วน กับ แคธี่ สมิตช์

กระชับสะโพกด้วย เบลลี่แดนซ์

ชมรายละเอียดสินค้าอีกมากมายได้ที่

www.clickvdo.com/html/Aerobic.htm

DVD สอนโยคะ มีตั้งแต่พื้นฐานจนถึงขั้นสูง และ โยคะ สำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ และโยคะ สำหรับเด็กด้วยค่ะ

DVD โยคะ จากผู้ฝึกสอนหลายท่าน แบ่งเป็นหลายแบบเช่น Ashtanga , Kundalini
ได้ออกกำลังกาย ลดน้ำหนัก กระชับหุ่น และพัฒนาความยืดหยุ่นของร่างกาย และฝึกสมาธิทำให้จิตใจสงบ

ดีวีดี สอนโยคะ สำหรับเด็กโดยเฉพาะค่ะ ตั้งแต่ 3-6 ขวบ

ดีวีดี สอนและแนะนำ โยคะ สำหรับเด็กๆ ให้สนุกกับการฝึกโยคะโดยเลียนแบบสัตว์ต่างๆ
ทำให้เด็กๆไม่เบื่อในการปฏิบัติตาม และมีท่วงท่าที่ทำให้เด็กๆสนุกสนานช่วยเพิ่มความยืดหยุ่น
และความแข็งแรง และเข้าใจในธรรมชาติมากยิ่งขึ้น ช่วยเสริมสร้างจินตนาการ โดยผู้เชี่ยวชาญโยคะสำหรับเด็กค่ะ

DVD โยคะ สำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์โดยเฉพาะค่ะ

ดีวีดี ชุดนี้จะแนะนำท่า โยคะ ที่เหมาะสมสำหรับคุณแม่ที่ตั้งครรภ์ ช่วยเรื่องเกี่ยวกับความสงบ
ด้วยการฝึกหายใจและความเคลื่อนไหวที่ช้าและนุ่มนวล
ช่วยเพิ่มความความแข็งแรงของคุณแม่และลูก โดยมีอาสาสมัคร
ที่เป็นคุณแม่ตั้งครรภ์มาปฏิบัติพร้อมไปกับผู้สอนค่ะ

ชมรายละเอียดเพิ่มเติมและสั่งซื้อได้ที่เวป

www.clickvdo.com/html/Yoga.htm

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

DVD สอน ศิลปะการต่อสู้ ป้องกันตัว ไอคิโด , Krav Maga , Systema การใช้ปืน มีด ไม้ และการต่อสู้อื่นๆอีกมากมาย

ทั้งแบบมือเปล่า บิด หัก จับ ล็อค และการใช้อาวุธ ปลดอาวุธ

มีทั้ง ไอคิโด , เทควันโด้ , คาราเต้ , Krav Maga , Systema , Grappling , BJJ , ยูโด , นินจา , เคนโ้้ด้

street fight , วิงชุง หย่งชุน , Eskrima , Kapap , Hapkido , Silat , ไทเก็ก , มวยสากล , การใช้มีดคารัมบิต

และสัมนาของการต่อสู้แขนงต่างๆ  การใช้อาวุธปืน มีด ไม้ กระบองสองท่อน กระบองยาว และการปลดอาวุธ

ดีวีดี สอนการถอด ล้าง และประกอบปืน และสอนการทำมีด

ป้องกันตัวด้วย ไอคิโด

ชมรายละเอียดสินค้าอีกมากมายได้ที่

www.clickvdo.com/html/Martial%20Arts.htm

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

การสั่งสินค้า

สามารถสั่งผ่านระบบรถเข็น กดที่รูปรถเข็นด้านขวามือของสินค้าได้เลยค่ะ กด checkout

และพิมพ์ชื่อ และที่อยู่ และกดปุ่มสั่งสินค้า เลขที่บัญชีจะขึ้นในหน้าสุดท้ายของการสั่งซื้อ โอนแล้วรบกวนแจ้งอีกครั้งค่ะ

หรือ สั่งทางอีเมล์ แจ้งชื่อเรื่องที่ต้องการ ชื่อ ที่อยู่ จัดส่ง และจัดส่งแบบไหนค่ะ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

Email : sale@clickvdo.com

เบอร์โทร 086-979-0494 เวลา (10.00 - 18.00)

ขอบพระคุณมากค่ะ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 10-7-2012 00:24

แจ้งเลขพัสดุจัดส่งค่ะ

สุกัญญา         rg415194215th
    จิตติผล        rg415194224th
    pakpinya        rg415131958th
    วีธวัช                  ej243125547th
    สุกัญญา        ej335346941th
    วชิรา                  ej335346955th
    จันทนา        ej335346969th
    ทิพย์สุคน        rg415130878th
    กุลชญา        rg415189207th
    จิตติผล        rg415189215th
    สุวิมล          rg415189224th
    tanawut        ej335355736th
    ปรรัช                  ej335355740th

ขอบพระคุณค่ะ     
[ แก้ไขล่าสุด clickvdo เมื่อ 12-8-2012 12:27 ]

"ขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมค่ะ ตอนนี้มีโปรโมชั่นจัดส่งฟรีค่ะ หมดเขต 23 มกราคมค่ะ

ดูรายละเอียดได้ที่หน้าเวป www.clickvdo.com ค่ะ"

"มีดีวีดีโยคะ สำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ค่ะ

ชีวา รีย์ Prenatal Yoga

ชีวา รีย์ ผู้เชี่ยวชาญด้านโยคะที่กำลังจะเป็นคุณแม่ พร้อมคุณแม่ตั้งครรภ์อีก 2 ท่าน
จะมาแนะนำโยคะสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ จุดเด่นของดีวีดีชุดนี้ จะแบ่งอายุครรภ์ออกเป็น 3 ระยะ โดยชีวา รีย์จะสาธิต ระยะที่หนึ่งและคุณแม่อีก 2 ท่าน
จะสาธิตท่าสำหรับคุณแม่ที่อายุครรภ์ที่มากขึ้น ซึ่งท่าที่ใช้จะง่ายกว่า และแต่งชุดสีต่างกัน เพื่อง่ายต่อการจำแนก เริ่มด้วยการยืดเส้นง่ายๆ
และตามด้วย pose ต่างๆ ท่วงท่าที่เหมาะสำหรับคุณแม่ตั้งครรภ์ และสามารถใช้เก้าอี้ หรือ block (ฟองน้ำแข็ง) ในไทยอาจจะใช้หมอนที่แข็ง
หรือ หมอนสามเหลี่ยม เพื่อช่วย support และทรงตัวได้ดีขึ้น

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่   www.clickvdo.com/html/yoga3.html  "

ขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมค่ะ  ยินดีให้บริการค่ะ

ปีใหม่ ปีกระต่าย เฮงๆ กันน่ะค่ะ ขอบพระคุณลูกค้าทุกท่านที่อุดหนุนน่ะค่ะ

แจ้งเลขพัสดุจัดส่งค่ะ

ef208488125th
rf222194595th

ขอบคุณค่ะ

"   แจ้งเลขพัสดุจัดส่งค่ะ

ef208517621th
        ef208517635th

ขอบคุณค่ะ"

มีสินค้าเข้ามาใหม่หลายเรื่องค่ะ เข้ามาเยี่ยมชมได้ที่เวป น่ะค่ะ

มีสินค้า แอโรบิค aerobic dance พิลาทิส pilates เข้ามาใหม่หลายชุดค่ะ ชมรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เวปค่ะ

www.clickvdo.com/html/Aerobic.htm