สั่งพิมพ์

illslick - Gangsterism

คุณ tee-k ครับมันไม่ใช่อย่างที่คุณคิดทั้งหมดหรอกนะครับ

ผมว่านะ น่าจะหาข้อมูลให้ดีกว่านี้หน่อยนะครับ

ใช่หรือไม่ใช่เราไม่รู้ ทำแบบนี้ก็แย่สิ่ครับ

เดี๋ยวก็ยิ่งเข้าใจผิดกันไปใหญ่...........................................
~~~จูนไม่นิ่ง วิ่ง8วิ~~~

คุณ tee-k ครับ

นาธานเป็นพ่องงงเมิงหราาา!!!  

มึงนี่ตั้งชมรมลวงโลกได้เลยนะเนี่ย

............

ที่บอกว่ามึงไม่มีข้อมูลหน่ะ เพราะกูก็พอจะพอรู้เรื่องนี้อยู่บ้าง

แต่พยายามที่จะไม่เปิดเผยข้อมูล เพราะผมถือว่ามันเป็นเรื่องส่วนตัว

ครั้งนึงผมเคยเอาวิดีโอที่อีกฝั่งมันดิสคุณอิลมาลง

ผมถึงพูดได้ว่า มันไม่ได้เกี่ยวกับคนที่คุณกล่าวอ้างเลย

เตือนด้วยความหวังดี ระวังคนที่คุณกล่าวอ้าง

*เค้าจะเอาส้นตีนอุดหูให้ซักวัน*

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 555น่าเป้นสมิงจรืงๆ ... 2-1-2011 21:02

นาธานท้าตบ !!!!

"สมิง" ไม่ใช่้ค่ายมวย นะเออ

ทำเป็นมาพูด"กูแสดงตัวแล้ว" 

เค้าเปิดโปงมึงได้ตะหาก

มีภาษาไหนที่กูจะเอามาขำได้มั้งเนี่ย กร๊ากๆๆๆ

[ แก้ไขล่าสุด clashrush เมื่อ 4-1-2011 22:07 ]