สั่งพิมพ์

illslick - Gangsterism

ควยไรไอสัสอย่ามาทำกาก
บอกพ่อแม่มึงด้วยอีกเดี๋ยวคงจำจาก
อย่ามาเล่นกับตำนานระวังจะลำบาก
ไม่มีปัญญาดิสไงเลยได้แค่เขียนคำทำฝาก

โดนครับโดนนน 

ไม่ต้องบอกเหตุผลที่ทุกคนยัง คลั่งไคล้ illslick 555

เจ๋งอย่างงี้ไม่คลั่งได้ไง 

siam 35 หรอครับ -*-

คนทำเพลงเหมือนกัน น่าจะเข้าใจนะครับ ในวงการฮิปฮอป ทำเพลงเหน็บๆกันผมว่ามันเป็นเรื่องที่ธรรมดามากๆ -*-
จะดิสกลับก็ว่ากันไปไม่ใช่มาทำแบบนี้  เสียดายผมไม่ได้เล่น facebook ไม่งั้นคงจะตามไปเกรียน 55

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย ลิง เมื่อ 19-11-2010 00:14 siam35 เกี่ยวไร งง...

ก็ ใน facebook คนทำเค้าเขียนว่า siamthirtyfive อะครับ

ยอมรับว่าตอนแรกผมเข้าใจผิดว่า ดิส siam35 เพราะเห็น siam35 ออกมาร้อนตัว ด่าพี่อิลในเฟสบุค แต่จริงๆพี่อิลเค้าเจาะจง รีเรชั่น

แล้วคุณยังจะมาเถียงอีก พี่ CP เค้าโทรคุยกันกับพี่อิลถามข้อเท็จจริงจากปากมาแล้ว   จะเถียงทำไม -*- เหมือนเด็กๆเลยที่เถียง.....แถ อยากจะเอาชนะ

คุณมันก็ได้แค่นักฟังนั่นแหละ ประมาณว่า "ไม่ทำห่าแล้วด่าคน"

อายุตั้ง 29 แย่จังวุฒิภาวะทางสังคมต่ำมาก  ผม 16 ผมยังเข้าใจอะไรต่ออะไรมากกว่าคุณเลย