สั่งพิมพ์

illslick - Gangsterism

เห็นด้วยครับ 

จับแม่งประหารลูกเดียว  เรียกตำนานมาตบให้เลี้ยวไปเลยครับ

บังอาจมาก ๆ    พวกผมทุกคนก็เดือดร้อนแทนเหมือนกันครับ

แต่กลัวว่า คำบางคำอาจจะกระทบ   กลัวจริง ๆ ครับ

ยังไงก็ขอสาปแช่งมันครับ    ผมจะสั่งลูกน้องผม อยู่แค่ ป.3 มาตบเกรียนแตกเลยครับ

ไม่ใช่ว่าเข้าข้างนะครับ แต่เห็นตามสมควร ว่ามันไม่ดีที่จะไปกล่าวหาพี่อิล ไปด่าพี่อิลอย่างนั้น

ปล.รักพี่อิลเท่าเมียครับ 55555555
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 55555+ 16-11-2010 23:51
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

siam 35 หรอครับ -*-

คนทำเพลงเหมือนกัน น่าจะเข้าใจนะครับ ในวงการฮิปฮอป ทำเพลงเหน็บๆกันผมว่ามันเป็นเรื่องที่ธรรมดามากๆ -*-
จะดิสกลับก็ว่ากันไปไม่ใช่มาทำแบบนี้  เสียดายผมไม่ได้เล่น facebook ไม่งั้นคงจะตามไปเกรียน 55

อืมครับเห็นด้วย
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Soul-Street เมื่อ 18-11-2010 22:34 siam 35 หรอครับ -*-คนทำเพลงเหมือนกัน น่าจะเข้าใจนะครับ ในวงการฮิปฮอป ทำเพลงเหน็บๆกันผมว่ามันเป็นเรื่องที่ธร ...
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

[ แก้ไขล่าสุด ลิง เมื่อ 19-11-2010 03:47 ]

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Soul-Street เมื่อ 18-11-2010 22:34 siam 35 หรอครับ -*-คนทำเพลงเหมือนกัน น่าจะเข้าใจนะครับ ในวงการฮิปฮอป ทำเพลงเหน็บๆกันผมว่ามันเป็นเรื่องที่ธร ...
siam35 เกี่ยวไร งง...

เยี่ยม นี่แหละHiphop จะด่าจะว่าอะไรก้อว่ากันตรงๆเลย ชอบมาก ละคุนคิดหรอ ว่าผมจะรุสึกสนใจ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย ลิง เมื่อ 19-11-2010 00:14 siam35 เกี่ยวไร งง...

ก็ ใน facebook คนทำเค้าเขียนว่า siamthirtyfive อะครับ