สั่งพิมพ์

BonGZera VS ไฟไฟ[ลงเพลงแล้วทั้งคู่.. มั๊งนะ]

ภาษาไทยแม่งอ่านยากหรอว๊ะ  ก้เห็นๆกันอยู่ เขียนไว้ตัวเบ้อเร่อ @วังสวนกุหลาบ

เค้าทำอย่างนี้กับผมทำไม  ผมอายุ 16 เองนะ

หน้าหลัง หน้าหลัง

หน้าหลังๆๆๆๆๆๆ

................."มันขู่หนู".................

เหี้ยได้ถาวรจิงๆคับขอชื่นชม

ไม่จบ ไอ้สัสจะโครวความเหี้ยกันอีก

พี่เต้อีกสักเพลงป่ะ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 เขิล 31-1-2011 22:43

เบื่อจะเถียงกับแม่งเเร๊วอ่ะ

ไอสัส แม่งโคตรเกรียน จะพากูเกรียนตามแร๊วเนี่ย

พูดให้ดูดีงัยคับพี่นิค  หลักการแม่งท่วมอ่า

การแสดงชุดหมาแถ  (แถดๆๆๆๆๆ)

[ แก้ไขล่าสุด uma เมื่อ 5-2-2011 09:25 ]