สั่งพิมพ์

มาแร็พพรีเซนต์สมิงกานค้าบบบ

หัวหน้าเกย์ออกแถลงปกป้องแต่ไม่มิด

ข่าวลือลั่นทั้ววงการว่าสมิงเหลือชายแท้อยู่น้อยนิด

แค้ชะนีรู้ความลับ CP ก็แต๋วหลุดออกมาถึงกลับกรีด

คนผ่านมาในสมิงเข้ามาเห็นคำไรม์ก็เสียวปีดๆๆๆ

พอดีกว่าพูดมากไปเดียวคนเข้าใจผิดหมด555555

[ แก้ไขล่าสุด ST_SingThai เมื่อ 22-10-2008 18:57 ]

กูปล่อยไรม์มาสะบทฟังไม่ทันก็รีบจด

เสือสมิงอย่างพวกกูนะสดจริงไม่พูดปด

คิดจะเทียบชั้นวันนะบรราสักถึงเพลาก็วายหมด

จุด 38 9 มม ถ้ากูยิงมึงก็ซี้ยาดมึงนั้งหน้าสะหลด

ทุกถ่อยคำวรรนะยุกอะคะระในใต้ล้ารวมสามพบเสือสมิงก็ยังสด

โบกโบยบินด้วยใจจริงฟ่าฟันไปกับสหายและมิดแท้อย่างบ้าจริง

พอใด้ปะ ผมไม่เก่งอะไงก็ฟากด้วยนะครับ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Nut$u จิตพิสัย +10 28-10-2008 11:20

จับมึงนั้งอันชะลีพร้อมบุผาตะบันเสียนชีวีดับ
เลือดท่วมกายเหลือแต่ร่างสิ่นพบนี้อย่าริคิดจะหวนกลับ
คิดจะรบประกองพันสมิงสดหาทับใดมาเทียมทัด
มัดตีนทีบเหียบสัดตรูกราบตีนกูเยี่งสุนัก
อันตัวฆ่าพระยาสิงห์นำทับน้าพิชิดไชมาทุกนัด
แม่ทับกูสมิงขาวคือผู้ใดเจ้าคงรู้แจ้งประจัก เยียยยยยยยยยย

ขำๆๆครับบบบบ

[ แก้ไขล่าสุด ST_SingThai เมื่อ 18-7-2009 04:29 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 18-7-2009 03:02