สั่งพิมพ์

มาแร็พพรีเซนต์สมิงกานค้าบบบ

เป็นลูกสมุนควรทำตามระเบียบประธาน
หากขัดขืนจากจุดยืนอาจจะโดนเสียบประจาน
ตอนนี้ยังเด็กน้อยไม่หวังได้เป็นตำนาน
แต่จะแร๊พจนเกษียณเพราะอยากแดกเบี้ยบำนาน
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +28 31-1-2010 01:57
- - พี !!

ฮ่า ๆๆ  ๆๆ

ขอโทดครับ ดูผิดจริงๆด้วย

เอ้อ  ขอครับขอโทดตาไม่ดีชวนพาตีดันเข้าไปดิสคุณ

ก็ตอนแรกผมอ่านว่าต่อต้านด้านบนเลยเข้าไปดิสคุณ

ขอโทดจากหัวใจถ้าคุนไม่บอกว่าอ่านผิดอิกนิดวุ่น

สมิงล้อกันฉันพี่น้องหวังว่าคุณคงไม่คิดกลุ้ม

โทดค๊า บ บ

ห๊า ๆๆ  ๆ//*

• Sming จิตพิสัย +30 31-1-2010 02:00

โง่จังเรา

5555 5

ว่าแล้วครับต่อต้านอะไร

ไรม์ มาสาว ๆ ๆๆ

งงเลยห๊าๆ

สมิงร่ายสุราทุกวันเพราะเห็นมันเป็นเครื่องเซ่น
เสนียดตะเกียดเปิดเพลงแต่ยังไม่มีเครื่องเล่น
เชิงแร๊พมึงอ่อนจัดแนะมึงไปหัดเอื้องลูกลำคอ
ไม่ระยำพออย่าเจอสมิงครูวส์ต้องนั่งดูแบบกุไม่ได้ทำยอ

• Sming จิตพิสัย +30 เยี่ยยย 31-1-2010 02:01
- - พี !!

โอ้วว สมิงสิงสู่ในใจคน ไม่ปกปิดหน้าตา เพราะเพลงลื่นไม่ไหลวน
  • Sming จิตพิสัย +14 31-1-2010 02:01

มึงจดทุกอันกุสดเอามันสบถทุกคำ
ประสมคำศัพท์เฉือนกันทุกลำทุกตอนตอนนั่งตอนยืนตอนนอนคำกลอนกุมีทุกวัน
สนธิสมาสสระสละสลวยทำนองคำซ้ำคำซ้อน
สวยงามรำฟ้อนมันมีมากกว่าคำร้องระหว่างคำพ้องคำคล้อง

• Sming จิตพิสัย +30 อัดเพลงเล้ย 31-1-2010 02:02
- - พี !!

ผมคือ 50 cent แล้วผมนั้นแร็พแบบสมิง

คุณไม่ต้องทำมาเป็นนิ่ง

เข้าสมิงไรม์ นะไม่ใช้เข้าเว็บลิง

เว็บสมิงจะให้ข่าวใหม่กับคุณแบบซิงๆ

สมิงไรม์ คือที่เทพแร็พมาสถิต

ผมเข้ามาไรม์เพื่อจะเพิ่ม สปิลิท

ผมนั้นยังเด็กเลยเข้ายังแร็พแบบ ติดๆ

ถ้าผมแร็พได้แล้วคุณต้องบอกว่า...กุเซงจิต!!!

****peace***

• Sming จิตพิสัย +14 31-1-2010 02:03

โอ้โหคุณพี่50cent
อยุ่เมืองไทยเมื่อไหร่ฮ่ะเนี่ยผมอยากจะขอซักลายเซน
ผมอยากจะดูคอนเสิร์ทของพี่จนขี้กระเด็น
เปิดเพลงของพี่แล้วโยกไปก๊ะโยกมาจนหลังเอน
ก็เพราะเพลงของพี่เซนมันสัสๆฟังแล้วอยากจะบวชเณร
  • Sming จิตพิสัย +26 31-1-2010 02:04

เสือที่ว่าดุกูบอกไว้เลยกูดุกว่า

ช้างที่ว่าอึดกูเหยียบทีเดียวจมพสุธา

กูขอดูหน่อยเด๊ะสกิลมึงน่ะ

เห็นอวดซะดิบดีแม่งโครตอ่อนกูตลึงว่ะ

เยี่ยย ย ย  ย

• Sming จิตพิสัย +18 31-1-2010 02:05

ไม่ดิสใคร ครับผม

ถึงกุจมธรณีแต่กุก็จะไม่จรลี
ทำเบ่งทำอวดดีมึงมันแค่ลูกทรพี
โชว์สกิลอวดสตรีทำพี่โหดตีบทละคร
อีกไม่นานมึงก็นอนเพราะคำมึงเริ่มจะตกตะกอน เยี่ย!!
  • Sming จิตพิสัย +16 31-1-2010 02:05
- - พี !!