สั่งพิมพ์

สมิงครูว์-สันติ[CP,Torded,Illslick,ทศกัณฐ์]

สุดๆเรยว่ะพี่ ๆ

ผมปักหมุดได้ปะครับ
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 เอาเลยครับ 20-5-2010 00:26

วันคืนที่ร้ายให้ผ่านไป ทุกๆครอบครัวอยู่ใกล้ไม่ห่างไกล

มือที่อบอุ่นก็ไม่ต้องเหนี่ยวไก เเละนี่คือสิ่งที่อยากจะขอ.........

ขอให้ไทยเเลนด์ของพวกเราทุกคนสงบสุขเร็วๆซะทีน๊ะค๊ะ

ฟังไป..ดูสไลด์ไป...น้ำตาจะไหลเลย ><v

ปล...  เลิฟ ทอร์เด็ด โซ มัช

ฟังเพลงนี้แล้วต้องทนดูบ้านเมืองถูกเผารู้สึกใจหายจนน้ำตาไหล ทั้งซึ้งและหดหู่!

สันติเถิดพี่น้องชาวไทย!

ซึ้ง ครับ

คนไทย รักกัน เถอะครับ

เพลงนี้ ซึ้งมาก เลย ครับ

เพลง เพาะมากเลยครับ

โดน ๆ ๆ ๆ ซึ้งน้ำตาแทบร่วง

เพลงดีอย่างนี้ ต้องกระจายเสียงครับ กระจายให้ทุกคนได้ฟัง

ถึงแม้สลดและหดหู่

แต่คุณยังทำไห้เราอร่อยหูได้อยู่

เยี่ยมครับ

เป็นกำลังใจกับประเทศไทยครับผม

เพลงพี่ซึ้ง ครับ   รักกันดีกว่านะ ครับ