สั่งพิมพ์

ฝากเว็บ เด็กใต้ ด้วยครับกำลังทำ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Mc-X เมื่อ 17-5-2010 15:56 ครับท่าน CP ผมมีตัวเว้บหลายอัน มี Pugin ของ Discuz เป็นเหมือน My Spac ด้วยน่ะครับบ ...
MC X ไอ้คำว่า เด็กหาดใหญ่เอ็มซี่ เนี้ยะ คืออะไร อย่าเอาไปแอบอ้างนะครับ มึงรู้จักกับกู ใช่ว่ามึงจะเป็น หาดใหญ่เอ็มซี่ มึงจะเป็นหรือไม่เป็นกูไม่มีสิทธิ์แต่งตั้งเพียงคนเดียว มึงเนี้ยะเอาชื่อ กูไปอ้างหลายอย่างนะ เรื่องร้านในสยามฮิฟ ก็ทีนึง กูยังให้มึงปรับปรุงตัวนะ แก้ซะไอ้ คำว่า เด็กหาดใหญ่เอ็มซี่ มึงจะเป็นเอ็มซี่ ก็เมื่อมึงทำเพลง ไม่ใช่มึงแต่ง ฮิฟฮอฟ ควย