สั่งพิมพ์

The_shoes shopขายของดี Nike / Vans / Adidas มากมาย เรารับประกันถึงคุณภาพ ครับ

ไม่ได้ต้องการมาดิสเครดิตใครนะครับ

เห็นบอกว่า

เพราะทาง The shoes shop นำรองเท้าที่ไม่ผ่านมาตราฐานการผลิตจากโรงงานผลิตของแท้

หรือเรียกอีกงานว่าแท้ 95%

ในรูปเป็นสินค้าจีน มันจะแท้ได้อย่างไรครับ ?

แล้วรองเท้า NIKE ในรูป บางคู่มันแพงมากๆ ด้วยครับ เป็นไปไม่ได้แน่นอน ที่จะมาหลุดโรงงานครับ

ผมเป็นผู้ขายเหมือนกันครับ เด๊่ยวจะมีคนไม่รู้ ไปซื้อ แล้วไปบอก คนอื่นๆว่า มันแท้ แล้วจะไม่ดีนะครับผม ผลเสีย จะเสียที่คุณ