สั่งพิมพ์

BATTLE สังเวียนไรม์ (ฝึกสมองประลองปัญญา)

ศึกครั้งนี้ยังไม่เลิกปะทะ
ไม่รู้จบสิ้นไม่รู้เเพ้ชนะ
จงตีกันแต่พอดีรู้จักกาละ
รีบๆจบจากรบกันนะจ๊ะ อ๊ะ!! อ๊ะ!! อ๊ะ!! อ๊ะ!!

เวลากูถุยแร๊ฟอย่าให้รุ้ไมค์กูแทบพัง

ถ้ามึงเล่นกับกู กูจัดให้มึงได้พัง

Flow ออกจากสมอง Rap ออกมาจากหัวใจ

เด็กแร๊ฟไม่ปล่อยให้ hiphop ตาย

ใครเค้าหาว่ากูบ้าน้ำลาย

เวลากุเมากุนั้นเมาแทบตาย

ถ้ามึงไม่เห็นกู กูว่ามึงตาลาย

แต่กูมองมึง ไม่เห็นมึงตัวเตียไปไอสัสเอ๋ย

Yeah ~ ~ ~ MC X

เสื้อ Gold Axe สามารถสั่งได้ที่ Face Book http://www.facebook.com/pages/Gold-Axe/155110677854797
บีทจะซื้อสอบถามได้ครับรับหาตามสั่ง

แร้พด้วยคนดิ่ นี่เด็กไหม่เพิ่งเข้ามา
อยากจะเชค อยากกะเก้กใส่กู ก้เชิญเป้นวาจา
แต่ควรระวังไว้ เพราะผมจะสวนกลับไปจนเ้ป้าชา
แบทดีๆ ไม่ดุซ้ายดูขวา เด่วจะเศร้าลา

มาต่อๆๆๆนะ clashrush ข้าจะทำให้เจ้าได้รู้พลัน

มึงก็เป็นแค่เถ่าถ่าน   กูดูจากการอ่าน

แค่นี้กูก็พอจะประมาณ   ระดับมึงยังอ่อนไม่ต้องคาดการณ์

กูขึ้นไปอยู่บนสรวงสวรรค์   แต่มึงกลับดิ่งลงนรกโลกัลณ์

กูพ่นไรม์ตั้งแต่อาทิตย์ถึงจันทร์   มึงจบสลบคาตีนกูฉับพลัน

กวี เมธี เมธาวี สุธี รวมแล้วมันคือกูที่ว่านักปราชญ์

มึงคงจะรู้ละมึงก็คงจะฉลาด

มึงก็เหมือนกับอสูร อสุรา อสุรี ยักษี ไม่ใช้ปราชญ์

สแลง BANG BANG แรงแรง เอาเข้าไปกราด

เทพบุตร RAP ไม่หยุด แรงไม่สะดุด

ครองปฐพี ธรณี บุรี ไม่มีสิ้นสุด

มึงเป็ฯแค่ทาสกูอยู่ใต้ตีนกูมึงควรจะรู้

ไม่อยากให้พ่อแม่มึงเสียใจหรือว่าหดหู่

สุดท้ายมันคือสันดารของสัตว์ที่กูจะบอกให้ฟัง

กูเป็นพยัคฆ์ สมิงพร้องไฟอัคคีหรือทวิปี

ฉุดกูไม่อยู่กูมีพลังของเทพหัสดีหรือหัตถี

ส่วนมึงก็แค่สัตว์เหี้ยเป็นแค่เบี้ยขอร้องอย่ามาเทียบ

สุดท้ายละนะขี้เกียจลั้นวาจาลั้นไรม์ให้เรื้อนฟัง

5555+++++++++++++++++++++

---ScapeGoat.---

everone ใครก็รุ้ว่ากูน่ะ แร๊พจริง

คำสวิง Da HDC u know ว่ากูน่ะแบทจริง

เหี้ยกลิวปลิง กูน่ะวิน ไม่ลบคำผิด ออเดอะ ล๊อบเบ่อ

มึงอย่าเซ่อโด๋ใอสัด ดูนิ้วกลาง mother fucker!!!

เยี่ยยยยยยยยยยยย ยยย

มึงแค่ จิ๊บ จิ๊บ เหมือนนกกระจิบยังไม่ทันจะแดรกน้ำ
บอกให้อีกทีเอาแบบ ย้ำ ย้ำ ตกลงมึงลึกล้ำหรือลึกลับ
เอ๊า!!เชิญมึงสดับแสลงจากรากศัพท์ทับถมกูชั้นบรมครู
อยู่บนที่สูงสุดยากเกินจะฉุดนี่ไงสไตร์กูไรม์แบบ all day

ทั้งพสุธาเจ็ดคราบสมุทรไม่ทางที่จะเด็ดหัวกูให้หลุด
ไม่มีใครจะมาหยุดกูแรงสุดมนุษย์ครุฑาหรือว่ายักษา
เปล่งวาจามึงไม่รอดพ้นพยุหบาทากูยาตรากีฑาทัพ
มีด ไม้ พร้อมสนับจะอัดให้ย่อยยับพร้อมรับหายนะ

ไม่ไหวเอาแค่นี้ก่อน เจ็บแผล 555+

[ แก้ไขล่าสุด clashrush เมื่อ 20-5-2010 00:12 ]
~~~จูนไม่นิ่ง วิ่ง8วิ~~~

ดิสสสส

เอาล่ะวะ ! พวกมึงนี่มานั่งพิมบ่นกันอยุ่ได้

ที่กุยังเหน ยังอยุ่ใกลลิบ ก้มีแค่สมองไอ้พวกควาย

-เจอกุต้องตาย พวกมืงต้องควาย-

ไม่ต้องสงสัยเพราะพันธุกรรมพวกมึงนั้นก็คงได้กันมาแบบควายๆ

ถุ้ย ! ขอกูด่าซักกะทีเหอะ ! ไหนที่ว่าเก่งไหนที่ว่าเก๋า

ที่มึงพิมเดา โชความโง่เขลา นี่หร๋อคับที่พวกมึงหน่ะเรียกเก๋า

กะแดะกะแหน๋มาเทียบชั้นทั้งนั้นเลย ไอ้พวกเหี้ย

เด๊วกุจะด่าไปทั้งโคตรเง่าให้มันซึมเข้าสมองพวกมึงเลย เชี้ย..! 

อย่าคิดว่าแน่แล้วที่มึงมาแข่งตรงนี้เลยไอ้พวกเหี้ย !!

นี่นั่งพิมบ่นกันใหญ่ ได้ใช้สมองคิดรึป่าว ไอ้พวกเหี้ย

ไปนั่งดูเรียงความของเด็ก ป.2 มันยังดีก่ามืงเลยเหี้ย

ถ้าสมองแค่นี้แล้วคิดมาแข่ง ผมว่ามากินขี้กูดีกว่ามั้ย ? ไอ้พวกเหี้ย

เพื่อจะสร้างความคิดให้มึงหน่ะดีขึ้น แร๊พห่วยๆไม่มีสมองล่ะขอให้มันดีขึ้น ไอ้พวกเหี้ย

55

แบทเทิ้ลครั้งแรกในชีวิต คร๊าบบบ แหะๆ ^^

[ แก้ไขล่าสุด Pezzer เมื่อ 26-5-2010 21:29 ]

clashrush คนปัตตานี หรอครับ อยู่แถวไหนหรอ

ผมก้อคนปัตตานี อย่ารู้อะครับ บอกหน่อย

หาผมได้ ตอนเย้นๆ สนามบาส มอ ปัตตานี (ไม่ได้ไรม์นัครับแค่มาถาม 555)

ผม บอม ครับ

ชอบนั่งร้านหน้าใส รึป่าว

คุณบอม

เยี่ยยย!!! เสียงคำรามยามค่ำคืน ทำพวกมึงสะดุ้งตื่นจากนิททรา
ไม่ต้องหนีหน้าเก่งจริงก็เข้ามา  สบถวาจาร้ายเตรียมตัวที่จะFight