สั่งพิมพ์

สมิง[Ft.Unmotal&C-Walk]@เซนทรัลพัทยา16เมย53

สงกรานต์ ปีนี้ สมิง บุก พัทยา !!! ไปกันเยอะ ๆ นะครับ เพื่อจะต่อด้วยการ เล่นน้ำสงกรานต์ กับเหล่าสมิง ทุก ๆ ท่าน...อิอิ โอ้ววแม่เจ้าา... งานเพียบเลยครับ พี่น้อง

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย DannyWay เมื่อ 10-4-2010 14:58 16เมษามาเล่นน้ำสงกรานต์วันไหลที่บางแสนแล้วตอนเย็นไปมันส์ที่พัทยากัน เยี่ย!!! ...
ผมว่านะ 16 นี้ อ่ะ เราไปมันที่พัทยาก่อน ... แล้วต่อด้วย 17 มาวันไหลบางแสนดีกว่า ... เสร็จแล้ว กลับไป ไหลที่พัทยาต่อ 18-19 ถ้าใครไหวอ่ะนะ ...555+