สั่งพิมพ์

HATYAI-EMZEE SHOPสินค้าคุณภาพออฟชั่นเจ๋งๆเชิญครับ

ตอนนี้เลยอยู่ 19 ตัว ครับ คุณท่าน Caddafee จัดไป

แต่ต้องรีบครับเพราะ ทาง New York เริ่มออเดอร์กันมาแล้ว

และทาง La ก็เริ่ม ออเดอร์ กันแล้ว

ตอนนี้รอ สาย Snoop dogg โอนตังค์อยู่

แต่ถ้าฟี่เอาไปขาย เราจะยกเลิกคนอื่นหมดเลย

ฮ่าาาาา  NY ต้องง้อ HY ฮ่าาาาาาา ยิ่งใหญ่ฉิบหายกู ฮ่าาาาาาาา

จริงครับ พี่กับ Snoop dogg สนิทกันกินเหล้ากันบ่อย

ท่านใดสนใจ เสื้อ Reven & Run Bkk ชมได้ครับเรื่องราคา คุยกันได้ครับ