สั่งพิมพ์

HATYAI-EMZEE SHOPสินค้าคุณภาพออฟชั่นเจ๋งๆเชิญครับ

HATYAI-EMZEE SHOPสินค้าคุณภาพออฟชั่นเจ๋งๆเชิญครับ

สำหรับทุกท่านที่กำลังหาซื้อออฟชั่นตั้งแต่หัวจรดเท้า

เชิญครับ www.hatyai-emzeeshop.com เรามีให้ท่านได้ช็อปอย่างสะใจ

ร้านอยู่ หาดใหญ่ ครับ แต่ผมส่งทั่วประเทศ และ ทั่วโลก

ติดต่อ เบอร์ 084-1046830 หรือ neo_beer28@hotmail.com

ปรึกษาได้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องเงิน ฮ่าาา

พนักงานขาย ครับ

นางแบบเสื้อ Hatyai Emzee

[ แก้ไขล่าสุด snooper เมื่อ 20-4-2010 19:57 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 9-3-2010 13:04

ทุกท่านที่ออเดอร์ ของที่ส่งรหัสไปรษณีย์ดูในเว็บนะครับ

ขอบคุณ ครับ

ขอบคุณครับที่สอบถามและเข้าชมเว็บ

ของดีเจ น็อต ส่งพรุ่งนี้นะครับ ไว้ติดต่อไปของครบครับท่าน

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย PS-Fire เมื่อ 7-3-2010 22:44 ว่างๆเวลาไปลีจะแวะไปซื้อของครับผม

ถ้ามาซื้อข้าวมาฝาด้วยนะครับ ฮ่า

รองเท้ามีอสองไม่ได้ใช้ฝากขายได้ครับ

เสื้อมาแล้วครับ ลายนี้มีแค่ 50 ตัว ทั่วประเทศ สกรีนสีทองเฉพาะงาน ปาร์ตี้ Hatyai Emzee Hiphop Patry เท่านั้น

ทาง Hatyai Emzee ได้สั่งผลิตเสื้อวงเพิ่มตามคำเรียกร้อง

แต่ทำมาแค่ 20 ตัว เท่านั้น ด่วนๆ ครับ ตัวละ 490 บาท

รอบนี้หมดแล้วหมดเลย ฮ่าาาาาาาาาาาา

จะเอารูปนางแบบผู้หญิงมาให้ดูเป็นแบบครับ

ฝากด้วยนะครับ