สั่งพิมพ์

27กพ53สมิงโชว์@HIPHOP AINTDEAD MBKรูป+คลิป[]

เสาร์ที่ 27 กุมภาพันธ์ ณ ลานด้านหน้า MBK CENTER ตั้งแต่ 4 โมงเย็นเป็นต้นไป พบกับศิลปินจาก THAITANIUM ENT. อาทิเช่น SOUTHSIDE , THAIKOON , M.E.M. , EAZY , YOUNGCHE' , JOE CHILIN and More UNDERGROUND ARTISTS. พบกับร้านจำหน่าย CD และ เสื้อผ้ามากมาย รายละเอียดต่างๆ เกี่ยวกับการแบทเิทิลหรืออะไรยังไม่ทราบนะครับ ถ้าทราบแล้วเดี๋ยวผมจะอัพเดทอีกที

ไปครับ ไปกินเบียร์ แล้วนั่งให้เขาเช็คออพชั่น

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย kzon เมื่อ 25-2-2010 14:37 เออ ไปดิ เจอกันเที่ยงคืน
ไปหาแย้กินเหรอซันเที่ยงคืนอะ

เต้นเลี้ยงนี่เอง

ผมเมาครับ ผมพ่นห่าไรก็ไม่รู้
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 นิคเก่งว้ะ!! 28-2-2010 16:30

ไม่มีรูปหนูตอนยืนพ่นกราฟเลย ฮือๆๆๆ *หางตก*