สั่งพิมพ์

Bongzera - โอ๊วแม่เจ้า [Ft.CP]

ต้องขอขอบพระคุณอย่างยิ่งอีกครั้งสำหรับ ซีพี+สมิง

ที่ทำให้เพลงนี้...ได้เกิดขึ้นมา...อย่างมีประสิทธิภาพ !!!

ฝากผลงานชิ้นที่ 2 ด้วยนะครับ...พี่น้องทั้งหลาย (ติชมกันเต็มที่เลยยย)

ขอบคุณมากๆครับพี่เต้...

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย monkeyking_420 เมื่อ 3-2-2010 16:18 เอาเว้ยพ่อหนุ่มหลังสู้ฟ้า หน้าสู้เตียง 555

555... ถ้าทางนายจะมีประสบการณ์ เยอะ... 555

5555....5555.....

ขอบคุณมากๆเลยยยครับ...

สำหรับทุกๆคำ ที่ติชมกันเข้ามา...

ขอบคุณครับ

โอ้วแม่เจ้า แม่เจ้า แม่เจ้าโว้ย...!!!

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย snooper เมื่อ 27-9-2010 13:30 ฟังโอว์แม่เจ้า แล้วคิดถึง ครับ

พวกเราก็คิดถึงนายเช่นกันครับ สหายย

เร็ว ๆ นี้ หวังว่าจะได้ร่วมงานกันอีก นะครับ เบียรรรร