สั่งพิมพ์

คำประกาศอย่างเป็นทางการจาก Hatyai emzee

คำประกาศอย่างเป็นทางการจาก Hatyai emzee

สมาชิกของวง Hatyai Emzee มีดัง ต่อไปนี้

Caddafee / W2 / TE / BiG 1  เท่านั้น

ทาง Hatyai Emzee จะขอสงวนชื่อนี้ไว้ ไม่ว่า MC คนไหน วงไหน ไม่สามารถที่จะใช้ชื่อวง

หรือคำว่า By Hatyai Emzee ได้อีกต่อไป

สำคัญ  Hatyai Emzee ยังคงยินดีให้คำแนะนำกับน้องๆทุกท่าน

ที่มาจากสมิง หรือมาจากที่ไหนก็ตามในการทำเพลง

ทางเราไม่ได้ หยิ่ง ในชื่อหรือรังเกียจน้องๆ อันที่จริงทางเรา

ยินดีด้วยซ้ำ แต่เนื่องจากทางเราไม่ต้องการประทับตรานี้

ให้กับคนที่ไม่ประสงค์ดีครับ

[ แก้ไขล่าสุด snooper เมื่อ 2-4-2011 11:30 ]

ปักหมุด ให้แล้วนะครับ

วางโครงการสร้าง และ ระบบ กัน ไว้ก่อน
เยี่ยมมากครับ

.

http://n-bt96000club.hi5.com

ตั้งแต่เมื่อสามปีก่อนที่ผมก้าวมาสู่วงการเอ็มซี ผมนับถือน้ำใจ จากพี่ๆหาดใหญ่เอ็มซี ของผม ทุกคนครับ ทุกคนต้องก้าวไปด้วยกันครับ

สู้ๆค่ะ

สู้ๆๆกันนะคร้าบพี่ๆๆทุกคน

I LOVE Hatyai Emzee

ชัดเจนครับ ^^

รักและเคารพ
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

เย้ๆๆ

I Love Hatyai Emzeee  

โอ๊ะ ๆๆ ๆๆ

เยี่ยม ม ค๊า บบ