สั่งพิมพ์

สมิงครูว์ - น้ำตาใต้Part3[Ft.Yamrollz,TE,Monkyking,Erasto]

โอววววววววววววในที่สุดก็เอามาลงจนใด้

nutsu สุดยอดครับเสียงเพราะมากมายยยย

cpชอบปะอิอิอิอิสมิงซุ้มแอบทำงาน555555

cp มิกสุดยอกเลยเพราะมากครับชอบๆๆๆๆๆๆ

โอวไม่คิดเลยว่าจะออกมาแบบนี้โอวววววววว

สองสาวร้องเพลงเพราะอะชอบบบบบบบบบบ

เด็กของ missdiss นี้สุดยอดเลยครับเสียงดีนะ

จัดไปสมิงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

[ แก้ไขล่าสุด ST_SingThai เมื่อ 13-9-2008 10:44 ]