สั่งพิมพ์

▓▒░░ Streetwear Fashion @etc. ▓▒░░

Up!! ไปก่อน

ดันหน่อย

แวะมาดันให้ก่อนครับ
[ แก้ไขล่าสุด deejay69 เมื่อ 28-3-2010 16:50 ]

สนใจกระเป๋าเงิน billabong02 คับ

พี่ๆๆ

ไม่มีกระเป๋าตังค์พอลแฟร้งมั่งหร๊อ ??

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Angle13Crows เมื่อ 28-3-2010 22:07 พี่ๆๆ ไม่มีกระเป๋าตังค์พอลแฟร้งมั่งหร๊อ ??

ไม่มีครับ

ผมส่งmailไปให้อ่ะครับช่วย check mailด้วยครับ ด่วนนิดนะครับ จะไปบวชแล้ว จริงๆแล้วควรทิ้งเบอโทรไว้นะครับซื้อขายกันจะได้สะดวก ^^

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย DJ_MaKuRo เมื่อ 2-4-2010 03:16 ผมส่งmailไปให้อ่ะครับช่วย check mailด้วยครับ ด่วนนิดนะครับ จะไปบวชแล้ว จริงๆแล้วควรทิ้งเบอโทรไว้นะครับซื้อขาย ...

เคยลงเบอร์โทรไว้แล้วครับ แต่เจอแต่ลูกค้าไม่เข้าใจว่ากำลังนอนอยู่ หรือทำงานอยู่ พาลมาโกรธผมเปล่าๆ

แวะมาดันให้ก่อนครับ

ลองแวะมาดันซักหน่อย