สั่งพิมพ์

HPNY SMING CREW 2010

วู้ว ว ว 2010 And da SMING CREW !!

Happy 4ever จ้าา า

สวัสดีปีใหม่ นะจ๊ะ

ขอให้มีแต่ความสุข ความทุกข์จงหมดไป

ขอให้ปีนี้มีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิตนะจ๊ะ

รักสมิง เยี่ยยย

SMING 4ever มีกันตลอดไป เยี่ยยย

สัวสดีปีใหม่คับสมิง

ขอให้สมิงมีความสุข ชั่วกาลนานเทอญ  สาทุ๊~!!

555 5

มีความสุขม๊ากมากนะ!!

สวัสดีปีไหม่ครับ ทุกๆท่าน

Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

ปีนี้เรามีพลังเยอะสินะ สวัสดีปีขาล ปีแห่งสมิง

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านทุกที่ทั่วไทย สมิงเอ๋ย ปีของเหล่าปีศาจกลอนมาถึงแล้ว ขอให้กินดีอยู่ดี มีเงินใช้ไม่ขาดมือ อบายอย่าได้ยุ่ง อย่าไปยุ่งเองซะล่ะ ในถานะตัวแทน ทองหยอดครูส์(อตอมมิกซ์/ทวินเอส/ดับเบิ้ลยู ทู/ เอสที สิงห์ไทย/และผมเองทศกัณฐ์) ขอให้พี่น้องทุกท่าน มีความสุขมากๆ ขอให้เลือดสมิง ข้นกว่าเลือดอื่นๆ       พี่โท้ศสส ร้ากทู๊กโคนเลยน้าคร้าบบบบบบบบ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 55สวัสดีปีเสือสมิง2010 ... 1-1-2010 20:51

นานวันบ้านเรายิ่งจะยิ่งใหญ่

สวัสดีปีใหม่ 2010

ขอให้ทุกคนสร้างสรรค์บทเพลงดีๆกันต่อไป
อย่าหยุดด่ะๆๆๆ
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

แหบ ปะลี้ นิว เยีย  นะคับ

ผมก้อพูดภาษาปะกิดไม่เก่ง

สวัสดีปีใหม่นะครับ
ผลไม้ในไร่ข้า.........สร้างชีวาให้รื่นรม
ทั่วโลกต้องชื่นชม.....เพราะอุดม ด้วย พฤกษา

สวัสดีปีใหม่ครับ

sming .org  ปีนี้เป็นปีของท่าน

ขอให้มีแต่ความสุข ความสงบ และขอให้มีแต่สิ่งดีๆนะครับ

คำรามอวยพรปีใหม่ครับ

[ แก้ไขล่าสุด C.NKTB เมื่อ 2-1-2010 21:15 ]