สั่งพิมพ์

ไอ้เหี้ยบอกว่าไม่มีตังก์แต่คิดทำเพลงก็ผิดแล้วเอาตัวให้รอดก่อน

ไอ้เหี้ยบอกว่าไม่มีตังก์แต่คิดทำเพลงก็ผิดแล้วเอาตัวให้รอดก่อน

http://ZlidDeity.hi5.com

มันเมนท์ใน hi5 สมิงว่า

อีกอยากจะบอกว่าไม่มีตังเเต่คิดทำเพลงมันก็ผิดเเล้วอะคับถ้าจะมีความฝันผม ว่าเอาตัวให้รอดก่อนดีกว่า(ผมว่านะ?ไม่เก่งหลอกคับจบม.3เอง) เพื่อนผมทำเพลงกันก็เยอะcomตัวนึกก็ไม่ได้ดีอะไรมากหลอกคับเเต่มีห้องอัดมี ของครบกีต้ามั่งกลองมั่งคาฮอนมั่งเปียนโนยังมีเยอะพี่!!จะทำเพองcomตัวเดียว มันไม่ได้อะไรหลอกคับมันก็ได้เเต่damoอะไม่มีของก็ไม่เก่งหลอกคับต้องนี้ผม ก็ยังหัดเล่นเปียนโนอยู่เลย

เช็คมันหน่อยเด้  ไอ้สัตว์ บุกๆๆ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 9-7-2012 23:49

เมนท์ Hi5 เลย!!

http://ZlidDeity.hi5.com

ทำไมมันคิดของมันยังงี้วะ

ซีพี เอางาน ซีคอน ของพวกเราไปแปะ
ใน Hi5 ให้เขาดูแล้ว 55

ชวนไปดู พวกเราเล่น
เยี่ยยยย

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย monkeyking_420 เมื่อ 15-12-2009 17:36 อยู่อย่างสันติเถิดพี่น้อง ควรจะรักกันใว้ ต่างคนต่างความคิดเห็น...สิ่งที่เราคิดว่าเราทำถุกเเล้วก็อย่าไป ...

ซีพี สันติ ครับ

ผมว่า อะไรแบบนี้มันน่ารักดีออก
555

สมิง อันนี้ น่ารักดีนะ

สุดหล่อเขาเขียน ใน hi5 สมิง ว่า

"
จะมาบอกว่าเพลงใครเพราะหรือไม่เพราะมันก็ไม่ถูกจิงไม๊เพราะผมก็ไม่เคยฟัง เพลงมาหมดทุกเพลงบนโลกสะหน่อย จะมาบอกว่ารูปใหนสวยที่สุดก็ไม่มีใครรู้ขนาดเเวนโก๋ยังวาดรูปส้นตีนจริงๆ เเล้วมันก็เเค่คำชม การชมเกิดจากอะไรความรักความรักทำให้เกิดอะไร?ความรักทำให้เกิดทุกอยางไง ถ้าอดัมกับอีฟไม่เอากันในสวยผมว่าโลกคงหน้าอยู่กกว่านี่เยอะเลยคุนเคยรู้ไม๊ ว่าคนสมารถเดินทางได้เร็วกว่าเเสงโดยเเค่คุนหยุดไอสตายยังนำถือพุธเลย คุนจะมาว่าใครเก่งไม่เก่งไม่ได้หรอกเพราะคุนยังร้องเเค่!!เพลงอยู่เลย จะบอกว่าเพลงเปรียนโลกรึ! ตลก เเค่ ฝันผมก็เคย เเค่ฝันของคุนมันทำอะไรไม่ได้หรอก หรือจะบอกว่ามันคือชีวิต คุนกล้าเอาเพลงของคุนไปร้อง ขอข้าวใครไม๊ละ เเล้วจะมาบอกว่าเจ๋ง ผมก็ไม่ใช้ว่าไม่ชอบเพลงคุน เเต่คุนมาด่าผมไม๊เนีย   "

คนอาไร๊...
จะหล่อไปไหน..

ท่าทาง เขาชอบ เพลง ค.ว.ย. ครับ

เห็นเมนท์  ค.ว.ย.  ใน Hi5 สมิง หลายเมนท์
ผมลบออกไปแล้วครับ กลัว โดนลิขสิทธิ์ค่าย

น่าร๊ากกก จริงๆนะ
คนแบบนี้แหละที่ ทำให้ผมมีกำลังใจ

ขอบคุณ ครับ SDz_Slowdown   

555   สน.นักสืบสมิง

เราต่างชอบ และ รักใน ศิลปะเหมือนกัน
สมิงเป็นแค่ชื่อครับ จริงๆแค่เราๆท่านๆนี่ล่ะครับ
เพีัยงแต่มีใจที่รักในศิลปะเหมือนกัน
ช่วยเหลือเกื้อกูลกันและยอมรับซึ่งกันและกัน

เราก็คือสมิงครับ

แต่ใช่ว่า ทุกคนจะคิดเหมือนเรา  จริงๆแล้วดนตรีไม่มีกำแพงนะครับ

สมิงเห็น กำแพงมีไว้.. โดด
เราไม่ชอบกำแพงทางดนตรี

บางพวกไม่พยายามโดด เพราะมันเป็นตุ๊ด
ได้แต่ด่าคนที่ข้ามกำแพงไปแล้ว ว่า "เดี๋ยวไม่สวยนะเธอ"

ฉนั้นคนต่อไปที่กำลังจะโดดกำแพงขึ้นมา สมิงขอฝาก อัดหน้าไอ้ตุ๊ดคนนั้นกับกำแพงด้วยครับ

สำหรับมัน กำแพงมีไว้โขก ไอ้แสดดดด 55555