สั่งพิมพ์

Street Addict Clothing : Burger T-Shirt มีรูปสินค้าจริง

Street Addict Clothing : Burger T-Shirt มีรูปสินค้าจริง

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
Street Addict Clothing เป็น แบนด์ สตรีทแวร์น้องใหม่ที่ก่อตั้งโดย Slipknik , Streetz

Concept : เสื้อลายนี้ออกแบบ ใน คอนเซปต์ Street Addict ซึ่งแปลได้คือการเสพย์ติด สตรีทแวร์
เลยจัดเบอร์เกอร์ไส้รองเท้าสนีกเกอร์ไปให้เสพย์กัน ให้อร่อย

ตอนนี้เปิดจำหน่ายแล้วนะครับ ราคา ตัวละ 300บาท หากส่งด้วย 350 บาท

เสื้อ Cotton 100% ครับ เส้นด้ายเบอร์ 20 ชนิด OE

เสื้อแบบคอกลม ทรงตรงไม่มีเอว ไม่มีตะเข็บข้าง (Bodysize)
เสื้อขอบเราเป็นผ้าแบบ 190กรัมนะครับ ของบางเว็บที่เนื้อผ้าเดียวกันแต่บางกว่าจะ 170กรัม

รายละเอียดขนาดเสื้อครับ
รูปภาพ

จำนวนจำกัดครับ
ดำ S3 M7 L10 XL5
เทา S2 M8 L10 XL5

สนใจติดต่อได้ที่
preorderonly@hotmail.com
birdsodonline@hotmail.com
[ แก้ไขล่าสุด Slipknik เมื่อ 25-11-2009 23:43 ]

โอ้ววว 
เสื้อสลิปนิคคคค!!!

ว้าวๆๆๆ

หยั่งงี้ ต้อง

เสพ คับ เสพ

CeSSSSSSSS

เร็วๆนี้จะมีตัวอย่างจริงมาให้ชมนะครับ

ตัวอย่างเสื้อเสร็จ ประมาณ 24-26 ครับผม จะถ่ายมาให้ชมกันครับ

อยากได้ๆๆๆ ค่า

เดี๋ยวเก็บตังไ ก่อนน

ขอเวลาบำรุง กระเป๋าแป๊ป

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

สวยดีพี่มีสีไรมั่งอะ

แต่น่าจะทำภาษาไทย  แบบ "จะ แดก ไหม" "อยากแดกไหม" ไรงี้อะ ความเห็นส่วนตัวนะพี่^^

เอาเป็นว่า...

ขอฟรี1ตัวนะพี่นิครูปหล่อ ถ้าไม่ไหวก็ให้พี่เบิร์ด ช่วยหารไปก็ได้ ครึ่งๆกับพี่อะ

ขอบคุณครับ 555

ล้อเล่นนะพี่ ^^

จะเอาเสื้อตัวนี้เป็นของขวัญอ่ะ  ฟรี ได้ป่ะ อิอิอิ

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

เสื้อมาละครับ