สั่งพิมพ์

วง E.S.G-Girl Friend[Feat.CP&J_fe]

O baby I want U ฺB my Girlfriend  U R coming coming Around in mybrian

ขอบคุุณทุกท่านติชมครับ!!

[ แก้ไขล่าสุด pongfucking69 เมื่อ 1-12-2009 23:02 ]

...

เพราะมากค่ะเพลงนี้!!!

O baby I want U ฺB my Girlfriend  U R coming coming Around in mybrian

ไม่มีไรมากกกกก

ไม่อยากพูดไรมาก กกก

เอาเป็นว่า ทุกครั้ง ที่พวก E.S.G.มา หรือผมไป

ผมจะร้องเพลงนี้ทุกครั้ง ผมคลั่งเพลงนี้มากกกกก

ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

เยี่ย ดีใจด้วยครับ คนชม พันกว่าแล้ว

ขอสมัครเป็นแฟนคลับซักคนจะได้ไหม ม. .

ยูฮู้ๆ  ถ้าคุณอยากรู้ให้ลองถามสาวยาคูห์ดู!!!

ชอบๆมากเลยย...ค่ะ