สั่งพิมพ์

MSN อะฮ่า

abarm_zaa@hotmail.com

ชื่อ อาร์ม คับ

Z Flow Bird กัฟ

BirdThailandDanken_@hotmail.com

acidgroove@gmail.com

แอ็ดได้ฮะเพราะออนไลน์ตลอด

My name is KungkingZ >Kz< กุ๊งกิ๊ง ค่ะ

kungking_sweet@hotmail.com

ferocious-lady-k@hotmail.com

ขอความกรุณา แอดไว้ทั้ง 2 อันเลยนะคะ เพราะว่าอีแมวจัง อันที่ 2 มีไว้หลบพ่อแม่

และ แก๊งบุพการีทั้งหลาย ค่ะ คุยได้เกือบทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องเงินนะคะ

> จนแหลกลานตั้งแต่โบราณกาล ยันเพ ลาบัดเดี๋ยวนี้ <

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

ดีคับ  เรา C@rI3on

zhizhan._@hotmail.com

สมาชิกใหม่ แนะนำมาอยากได้บีทอะไรให้แอดไปหาได้นะครับ

touchstonepicture@hotmail.com

"gunmaning@hotmail.com"

อันนี้ของผมครับ  มาคุยได้นะครับ

ตอนรับเสมอ ^__^

castigate-ton@hotmail.com

เยี่ยยๆ 
:)

moburoker@hotmail.com    เกอร์ ครับ

aka_kk@live.com ก้องครับ