สั่งพิมพ์

เด็กใหม่ครับ

อาชญากลอน

เด็กใหม่คร๊าบ เด็กใหม่ 
เด็กใหม่อยู่หน๊าย ผมก็เด็กใหม่
เอ้า! ผมนะเด็กใหม่ หลายคนไม่รู้จักก็ผมมันเด็กใหม่
ที่นี่คือที่ไหน อย่าทะลึ่งสัด เดี้ยวสั่งเด็กเด็กใส่...
เด็กใหม่เข้ามา วัยมึงเยาว์หรือว่าใหญ่-
อย่ามัวประกาศศักดา    ลองดู กันไป-
ไรม์ลงเว็ปบอร์ดไม่ต้องเตรียมกระดาษปากกา
หรือจะปรับตัวไปจับไมค์ โต้วาจา
ย่ำบาทา ลงเวที ให้ลุกเป็นไฟ เอ้า มา มา
กูไม่สนว่ามึงเป็นใคร ขอแค่มั่นใจ รับรอง-
ว่าชีวา    มึงซักวัน ต้องแปรผันจากดินไร้ราคา เป็นดารา

เด็กใหม่ครับ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ ^^
เขินจังเลย
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +12 25-9-2009 01:52