สั่งพิมพ์

3 กั๊ก เยิ๊บ เยิ๊บบ คนละ 4 บาร์

วันนี้กูมาแบบเรกเก้ ยาม๊า ยาม๊า

สาว สาว อยู่ไหน ฟรีไมค์กลับมา อย่าช้า อย่าช้า

เปิดประเด็น สาว ซิงๆ คืนนี้มีไหมน้า

ถ้ามีช่วยยกมือทีและแม่งอยู่ตรงไหนว้า

[ แก้ไขล่าสุด Freemic เมื่อ 15-9-2009 01:11 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +20 15-9-2009 22:20
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

ต่อ

ปัจจุบัน เวอร์จิน คงหายาก
สาวสดแถวนี้ไม่มีเหลือแต่ซาก
อยากเอาเด๋วกูหาตุ๊ดให้สักคน
เจ็บนิดเจ็บหน่อยก็ต้องทน

( ไม่ใช่กูนะ กูด่าอีกดอก ) .....นารีที่ดีก้อดีไป ไม่ว่า
[ แก้ไขล่าสุด kzon เมื่อ 15-9-2009 01:13 ]
  • Sming จิตพิสัย +16 15-9-2009 22:21

freemic กับ kzon ตกกลางคืนเฝ้าเวรยาม

อย่ามาเสือกกับกูไอพวกหน้าเหี้ยไอพวกเด็กเดรทราม

หรือจะต่อยกับกูไอพวกเด็ก พึ่งหัดเก๋า

ที่ยืนอยู่อยู่ตรงนั้น20คนไอสัดเหมา

• Sming จิตพิสัย +22 15-9-2009 22:22
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

ต่อ

ท้าแล้วชีหน้าด่าอีกไอ้เด็กน้อย
อ่อนหัด+กระจอกอย่างเมิงกูมีช้อยด์
จะต่อยกะกู Kzon หรือ Freemic
fuckพ่อ fuckแม่ เมิงด้วยไอ้จัญไร
  • Sming จิตพิสัย +10 15-9-2009 22:22

สมิงอยู่ต.จ.ว.เลยตกข่าว

ดูหนังสือพิมพ์ก็เห็นเเต่ปกปล่าว

เป็นโจโฉหรือกวนอูอยู่ในสามก๊ก

เเต่สามกั๊กนี้คือคัยผมไม่รู้เลจะรามต่ออีก3ยก

• Sming จิตพิสัย +30 เด็ด 15-9-2009 22:23
******Chumphon FC ******

Kzon รู้ว่า 2_PiGs ตกข่าวอย่างแรง
นานนานออนทีอย่างคุณกูขอชี้แจง
กฏสามกั๊ก หน้า 3 บาร์ 8 กลับไปอ่าน
คิดจะมาท้าดิสคนไหนก็ขอให้ผ่าน
  • Sming จิตพิสัย +12 15-9-2009 22:24

คุณพ่อคะจะมีเมียทำไมตั้งเยอะแยะ

คุณครูคะจะควิสทำไมแค่งานก็เยอะแระ

รูมเมทคะนั่นของกรุทำไมมึงใช้สะเยอะแทะ

เพื่อนๆคะอย่าโยนงานกุปวดกระบาลจะเลอะแระ

พี่ๆคะใจเย็นๆหนูลดความอ้วนจนจะบ้า

น้องๆคะอย่าใจร้อนพี่ก็คนใช่เทวดา

หนังสือคะจะเยอะไปไหนอ่านทุกวันไม่ต้องเสวนา

มือถือค่ะหายบ่อยไปไหนตลกจิงๆโชคชะตา

[ แก้ไขล่าสุด J_Fe เมื่อ 17-9-2009 08:39 ]
  • kzon จิตพิสัย +10 อิอิอิ 17-9-2009 12:13
  • Sming จิตพิสัย +30 หายเครียดเลยว่ะ ... 17-9-2009 09:50

2ปีที่ผ่านมากุได้เปนกัปตันบาส
กุแบกภาระอันหนักอึ้งแต่กุไม่เกียจคร้าน
กุพยายามทำให้ทุกคนได้เห๊น
ว่าความจริงกุคือคนใช่อีเห๊น

4ปีผ่านกุฝึกชู๊ตฝึกเลย์อัพเพื่ออาจารย์
พลังงานร่างกายเริ่มละลายอันตรธาร
กุกลับบ้าน2ทุ่มพ่อแม่ด่าจนเป๊นงาน
กุยินดีรับคำด่าเพราะกุุทำเพื่ออาจารย์
เหล่าผู้คนเค้าด่ากุดูถูกกุว่าห่วยแตก
กุมันกากอ่อนดากskillหมาไม่แดก
กุไม่แคร์กุฝึกต่อกุ don't scare
เพื่อรุ่นพี่กุสัญญากุจะไม่คิดผันแปร

มาวันนี้กุมีแมตช์ได้ไปแข่ง
กุเตรียมตัวพร้อมskillจะสำแดง
แต่ไฟแดง!อาจารย์เปลี่ยนตัวกุออก
บอกพักก่อนใ้ห้น้องๆลองแข่งก่อน
กุบอกครับ!เชียน้องๆเล่นเต๊มที่
ชักนานเข้ากุยังคงอยุกับที่
จนจบเกมจารย์บอกเด๋วไปอัดกับเจ้าภาพ

พอถึงแมตที่กุเจอกับเจ้าภาพ
ควอเตอแรกกุแสดงอานุภาพ
เจ้าภาพหวั่นสั่งปิดกุแบบฉับพลัน
ทันใดนั้นเสียงนกหวีดขอเปลี่ยนกัน
กุงุนงงอาจารย์เปลี่ยนกุอีกแล้ว
อาจารย์บอกให้เด๊กเล่นเธอพอแล้ว
อ๋อที่แท้กุก๊เริ่มจะเข้าใจ
ที่อาจารย์เปลี่ยนกุออกเพราะอะไร
อาจารย์แกอยากปั้นเด๊กให้เก่งไว
แต่ไฉนกุม.6ปีสุดท้ายกับโดนไทรน์
กุซ้อมมา4ปีเต๊มแทบเป๊นตาย
ปีสุดท้ายกุเต๊มที่พลีทั้งกาย
กลับกลายเปนตัวกุเองที่เจ๊บเอง
ผมอยากเล่นกุได้แต่ทำเสียงเอ๋ง

บทไรม์นี้กุคิดนานพิมก๊นาน
กุมือสั่นน้ำตาไหลรินเปนทาง
กุท้อใจเหนื่อยใจเริ่มสับสน
ตัดปัญหากุเลิกเล่นรุ่นน้องฉงน

ไม่เน้นคล้อง ขอระบายยย

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • desperado จิตพิสัย +10 ผมชอบเล่นบาส 17-9-2009 22:16
  • Sming จิตพิสัย +14 น้ำตาคือสิ่งที่คนสร้ ... 17-9-2009 21:39
  • Freemic จิตพิสัย +10 17-9-2009 21:39
ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

อาชญากลอน

a.r.m.s I'm and six-four impala
ride around your homie side and sey'holla
When i'm happiness , Drink whisky-cola
You still must  learn Expo-rectang and pola 
(*เผื่อคนที่ไม่เข้าใจ เอ็กโป เรคแมง กับโพล่า คือหน่วย ของคณิตศาสตร์ช่าง จำพวกหนึ่งครับ)

ลองแต่งเล่นๆดูอะครับ อ้างอิง impala ปี64 กับคำทักทายแบบthegame

ไม่มั่นใจว่าแต่งประโยคถูกหลักไวยากร ไหม คือไม่ค่อยเก่งภาษาอังกิดอะ ช่วยติด้วยนะครับ ได้โปรด
  • Sming จิตพิสัย +12 ไม่เก่งเหมือนกันคับ ... 17-9-2009 21:40

ถึง....... สหาย ก้อง Number2 มีไรจะเล่าให้ฟัง อิอิอิ

( คิดไม่ค่อยออกง่ะ  แต่ก็อยากให้กำลังใจ แต่งแบบปุ๊บๆ ปั๊บๆ ไม่นับด้วย เกียจ อิอิอิ ไม่มีเวลา)

กูเล่นฟุตซอลตอนศึกษาอยู่ชั้นมัธยม
ชื่อทีมว่า ตามสั่ง ใครเจอเป็นต้องเอ่ยชม
มีโคด ดุโคตร เวลาโดนด่าจำต้องตม
ซ้อมหนักทุกวันฟาดแข้งจนเนื้อตัวระบม

มีอยู่ครั้งหนึ่งไปแข่งจำได้โคตรภูมิใจ
แข่งกะทอมล้วน ชนะ 7-1ลูกแล้วก็ไป-
รับรางวัลล็อตใหญ่  แต่ไม่รู้ว่าใคร-
ขโมยขนมปังปิ๊ปที่ได้มาไปซุ่มอยู่ที่ใด.....5555

ถัดมาอีกเดือนกูซ้อมหนักแทบตาย
ข้อหลุด ขาถลอก จนเนื้อตัวลาย
กดดันแถมเครียดจัด ไม่เคยได้ผ่อนคลาย
โคด แม่งตะโกนด่าอยู่นั่นแหละ อย่างกะกูเป็นที่ระบาย ......ไอ้เวง
เบื่อสัด ไอ่โคด แม่งชอบแทรก
เล่นคู่กะเพื่อน อยู่ดีๆ ก็มาจับแยก
กูได้แต่ด่าในใจว่า อย่าให้เจอ แถวระแวก-
บ้านกูนะ เด๋วกูจะถีบส่งเมิงเป็นคนแรก..........หึ้ยๆ ทำงี้ได้ไง

..ต่อมาวันแข่งครึ่งแรกกูเล่นอยู่กองหลัง
ฝ่ายตรงข้ามบุกไม่ถึงเหมือนมีของขลัง
เืพื่อนๆที่เชียร์อยู่ต่างก็มีความหวัง-
ว่าวันนี้ศัตรูต้องหอบไข่กลับไปกินกันเป็นถัง

ครึ่่งหลังโคด เริ่มได้ใจว่าวันนี้ยังไงก็ชนะ
เล่นได้แปปนึงเสือกเปลี่ยนตัวกูซะ -
งั้น กูเลยได้แต่ส่ายหัวดูเด็กเค้าปะทะ
ลูกแล้วลูกเล่าที่เค้าเตะเข้า จนเราต้องนั่งคลุมกระทะ

กลับถึงร.ร เสือกมาด่ากูอีก ไอ้โคดเหี้ย
เมิงเปลี่ยนของเมิงเองไม่เกี่ยวกะกูเรยไอ้เชี่ย
กูไม่แคร์เมิงหรอกไอ้โคด ทราม
ด่ากู กูเถียงตอบไม่สนว่าจะลามปาม.......แต่ๆ

กฏของการเล่นกีฬา คือ ผู้เล่นต้องมีน้ำใจ
ควรเคารพและจำไว้ " รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย"
รอบนี้แข่งแพ้ก็คิดว่าแล้วกันไป
หวังไว้เสมอว่ารอบหน้าเราต้องได้ชัย

ปล. ไม่ควรด่าโคด ที่สอนเราเล่นกีฬานะ พี่ก็ไม่ได้ด่า แต่บังเอิญว่าคำมันลง 5 5 5

[ แก้ไขล่าสุด kzon เมื่อ 18-9-2009 03:50 ]
  • CP จิตพิสัย +15 18-9-2009 11:19