สั่งพิมพ์

ขาย Grillz ใส่ฟันของแท้จาก USA ราคาถูกจ๊ะ พร้อมส่ง

ต้อง

ผมซื้อ Grillz รหัส 40s มาเมือวาน 2 อันครับบนกับล่างเลย ต้องขอบอกเลยว่าใส่แล้วเท่มากๆๆครับ ^^

แตผมดันใส่ได้แต่ฟันล่างครับ พอดีฟันผมมันเหยินสะงั้นใส้บนแล้วมันหุบปากไม่สนิดครับT^Tเลยเก็บเอาไว้เป็นอันสำรองไป ต้องขอขอบคุรพี( วิทูล )ด้วยน๊ะครับ (ท่าผมจำชื่อพี่ผิดขอโทษด้วยน๊ะครับพี ^/\^ ) อุส่าเอาของมาส่งให้ผมถึงห้างพระราม 2 นีครับ ^^

ต้อง

ตอนนี้ผมขอเก็บเงินก่อนน๊ะครับพี กะว่าจะซื้อ UFC ซักอันละครับ เท่มากๆๆเลยครับ