สั่งพิมพ์

Project E.A.R - Marahabaya สุดตรีนคับ !!!!

Project E.A.R - Marahabaya สุดตรีนคับ !!!!

เปงเพลงจาก ตัวแทนจาก 5 ประเทศ เอเชียตะวันออกเฉียงใต้
มาทำรวมกัน ได้แก่ Malaysia - Pop Shuvit, Thaitanium, Dandee Silksounds - Thailand,
St. Loco - Indonisia, Daly Ahli Fiqir
- SIngapore และ Slapshock - Philippines

เจ๋ง มากๆ เป็น แร๊พร๊อค ทุกอย่างลงตัว เอ็มวี ก็ สวยย

ลองไป ดู กัน !!!!!!!!

เนื้อหาถูกซ่อนแสดงเนื้อหากับสมาชิกที่มี 40 credit ขึ้นไป.

เปงmp3 คับ

แล้วที่แถมให้ในนั้น เปง วง Saint Loco ของ อินโด
ซาวดีมาก เมโลดี้สวย ถ้าหลับตาฟังจะได้กลิ่นของ Linkin Park

ใบอ่อนน !!!!!!!!!
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 14-7-2012 18:43
โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

เจ๋งเหี้ยยยยย  ธงไทยโบกสะบัด

มีคนเหมือน หนุ่มกะลา กับตูนบอดี้ด้วย 55

ซาวดนตรีแม่งมันโคตร และเชื่อมจังหวะกันเนียนมากๆ ด้วย

แบบฟังจบแล้วก็ต้องขอฟังอีกซักรอบ

บอกแล้ว ว่า สุดตีนนนนน

เด๋ว เอา ลิ้งเพลง เปง mp3 มาให้

โหลดเก็บเรียบร้อง ทั้งmv ทั้งเพลง ขอบคุณพี่น้องมากๆครับ

สุดยอดเฟี้ยววว เจ๋งมากเลยค่ะ ขอบคุณมากค่ะที่เอามาลง

วงเพื่อนบ้านเรา เจ๋งๆ หลายวง คับ

เด๋วจะ ทยอย เอามาให้ ฟัง กันน

อิอิ

งะ

เพลง นี้ มันโครต ๆ คับ
555

งะ

อยากได้ จัง
555

55+