สั่งพิมพ์

เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

ใครผิดก็รู้ตีวมันสมควรรับผิด

นปช.ก็เช่นกันชุมนุมกันใหญ่คับสิทธ์

สมิงเราเป็นกลางไม่ยุ่งฝ่ายใด

ในundergroundก็รู้ดีว่าผมหล่อกว่าชายใด

555+

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 55 30-3-2010 19:16
******Chumphon FC ******

ตำตรวจไล่จับเด็กแว๊น

วันๆมันคิดแต่จะแว๊น

กูละรำคาญ จริงๆ กับไอพวก  แว๊น ..แว๊น

ไปตายซ่ะไปไอสัสเอ๋ย...

เสื้อ Gold Axe สามารถสั่งได้ที่ Face Book http://www.facebook.com/pages/Gold-Axe/155110677854797
บีทจะซื้อสอบถามได้ครับรับหาตามสั่ง

Pezzer ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

P.E.dubble Z. E. R. yo ma man

L.o.e.i. Fucker  in the thailand

กูอยุ่เมืองเลย หนาวสุดใน thailand

ถ้าคัยยังไม่เคยไป กุว่าควรไปหน่ะ Mannn....

ถึงตัวกุหน่ะ เป็นเด็กแค่ 16 ปี

มาเปิดประเดนร้องแร๊พ มาอีก 16 ที

คัยๆ ก้ รุ้ รามกูนั้น wanna be -

-wanna see present on the sming org

อีกที ๆ gotta go gotta go... No! 

- on the flow not dise low to the get low  -

-กู จะ show gotta go ให้พวกมืงรุ้ไว้ ว่าเพสเซ่อร์ wanna no....

แร๊พพรีเซ้นครั้งแรก คับ

พึ่งหัดแร๊พครับ ไม่รุ้ว่ารามใช้ได้ป่าว ^^

ขอคำแนะนำด้วยนะคับ !!

[ แก้ไขล่าสุด Pezzer เมื่อ 26-5-2010 12:37 ]
I'm Pezzer

แนะนำตัวครับ
ฟังเสียงบ่นกรุส์เห็นแล้วจะสุดทน
นี่ไรม.หรือแรฟ.คุณเเหมือนเสียงกลน
ตดยังเพราะกว่ากรุส์ไม่อยากชม
แค่คนเดินผ่านยังบอก...เหม็น
เอะอะไรก็กุเจ๋งกรุส์โหดกรุส์ระเซง
สมองเม้งไม่มีใช้แต่ความรุณแรง
ไอ้ห่าเม้งเป็นตุ๊ดเสือกแอ๊บแมน
หัวคุณมีไว้ให้ผมขึ้นหรือแมงดาแมน
ไรม์ก็งั้นๆฟังแล้วกระดากหู..กรุส์
เก็บไรม์กับไมค์ไว้ให้พ่อมึงสั่งเสียก่อนตาย

ทักทายครับ  มายเนม IISJ น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

แต่ละคนนั้นมาแบบโคตรๆแรง

ผมก็แด็กใหม่ครับแต่ไรม์ผมนะแซง

ไรม์ในหัวครับไม่ได้มั่วขอมาแจม-

ได้หรือไม่ช่วยตอบด้วยเด็กชลชาย        ......อิอิ

วันนี้จะมาเป็นเด็กใหม่ไฟแรง
ความมั่นใจมาเต็มร้อย ร้อนแรง...แรงแซงไม่ว่าใคร
ไอ้พวกอวดดีก็คง.....คงต้องไสหัวไป
พวกผมต้องไป..ไปให้ไกลถึงที่สุด
และจะพุด..พุดออกจาก underground
จะโชว์พาวด้วย sound music
six..seven..eight..nine.. กูจะดัง..ดังให้กระ จาย.........

เด็กใหม่ขอแค่นี้แหละ.................

[ แก้ไขล่าสุด legend เมื่อ 25-6-2010 17:43 ]

พมมาใม่ยากให้พากพี่เเนะนำ

ขอมั่วนะครับ

รุ่นใหญ่ละไอสัสอย่ามาทะลึ่งซ่า

เดซี่มาคำรามให้มึงนะร้องตามในแบบซึ่งๆน่า

ไรม์ออกเป็นกวีให้มันรู้สไตล์ของใครของมัน

แม้จะต่างกัน

บทเพลงมันใช้ได้หลายความหมาย

ใครใช้ไม่ถูกต้องก็ต้องโดนด่าว่าพ่องควาย

เยส.หนุ่มเชียงใหม่ล้านนากวีไทยเข้ามาคนก็หาว่าบ้านนอก

ไอเยี่ยไอสัสแต่กุก้ไม่เคยนอกคอก

คำคมมันแรงแรงเหมือนมีดกับหอก เอาไว้กรีดหีแม่มึง พร้อมจัดอีกดอก

เยี่ย

ตัวกุอะชอบมานานเรื่องดนตรี เคยปะพันเพลงด้วยตัวเองในภาษาดีๆ

กูอดทนมานานกว่าจะรู้ว่าสังคมดนตรีมันโหดร้ายกว่าที่คิด

ทั้งชีวิตกูอยากลิขิตเอง อยากทำเพลงเอาไว้เป็นเสียงริงโทน

ให้คนเค้ารู้ว่าเพลงกูอะโดน ตั้งเสียงรอสายเป็นแบบ ค.ว.ยคณะกรรมการวิจารณ์เพลงหยาบคายด้วยไมค์โครโฟน

หัวกุมันแร่นเพราะกว่าชอบเพลงแนวๆไฟที่รุกโชน

ตอนแรกๆก็ชอบว้าก แต่ที่ไหนได้เฮ้ยไอนี่แค่แต่งตัวให้ดู กากๆ

อยากจะคลุกคลีกะดนตรีให้มากกว่านี้เมื่อไหร่จะตามความฝันกูได้สักที

เคยได้ยินเพลงมาเป็นล้านแต่สังคมอันเป็นนิยมชอบเพลง รัก แผ่นผีกันเป็นล้าน

มันน่าเศร้าไอพวกที่งี่เง่าถ้ากุเป็นพ่องกูจะเอาตีนเหยีบพร้อมขี้เถ้า

เอาละนะคงมีวันนึงที่เดซี่กระบี่จะคมกะซักวันนึงเล่า

โอ้แม้จ้าว

คำราม

สวัสดีครับ pharrellครับ อยุ่โคราช อายุสิบห้าครับ

เริ่มเลยนะ 

ผมไม่มีมีดมาแทงแต่มีไรม์มาแสดง
ไม่ต้องระแวงเพราะของผมมันแรง
ระวังจะถูกผมพลิกแซงอย่ามาตะหลบตะแลง
ประเด๋วจะโดนตบเหมือนแมลงพอพอขอกลับบ้านไปกินหอยแคลง

วิจารณ์ได้ครับ เต็มที่ๆ
[ แก้ไขล่าสุด PHARRELL เมื่อ 10-9-2010 17:22 ]
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้