สั่งพิมพ์

เชิญ โปรโมทเวป ของท่านนนน!!!

www.nefhole.com

ฝากเว็บไซต์ของ NEFHOLE Production ด้วยนะครับ
ตอนนี้เปิดให้ใช้งานได้แล้วทั้งหน้าเว็บบอร์ดและส่วนหน้าของโปรดักชั่นคับ

มีวิธีเข้าหน้าโปรดักชั่นสองขั้นตอนตามนี้นะคับ
วิธีที่ 1 
เมื่อเพื่อนเข้ามาที่ www.nefhole.com
จะเจอสองทางเลือกนะครับ คือ NEFHOLE Production
 และ NEFHOLE Community
ให้เพื่อน ๆ เลือกที่ NEFHOLE Production ที่เป็นสัญลักษณ์ของ NEFHOLE ครับ
วิธีที่ 2 
เมื่อเพื่อน ๆ เข้ามาสู่หน้าของ Community หรือ Webbord อยู่แล้ว
.ให้เพื่อน ๆ คลิกเลือกคำว่า Production จากเมนูด้านบน
ก็จะพาเพื่อน ๆ ไปสู้หน้าของ Production ได้เช่นกันนะครับ

ตัวอย่างของหน้าโปรดักชั่นนะครับ

ขอบคุณมาก ๆ คับ

www.nefhole.com
ต่อยเบาเบา แต่เมาทุกหมัด
อย่าอิจฉาถ้าไม่มีปีญญา