สั่งพิมพ์

Battle นะ

ป่ะป๋าเงาะป่า ชอบเกาะสัตว์เหมือนเห็บหมา

เป็นแค่ตัวประกอบ จอกๆ เหมือนหยำฉา

ไอ้เงาะไม่ทันวิ่ง ก็โดนกูสกัดขา

ท้ากูหายไปอยู่กับแม่มึงไง ไม่ต้องถามหา

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 30-4-2009 07:44

รามของคนอยากก็เลยแลดูเหมือนคนกร่าง

เจ้าถิ่นส่วนมากมักตาขวางทั้งมวลพร้อมโชความหาญ

พลาดเกือบทุกกริยาไม่ใช้น้ำใจพิจารณา

ฆ่าโดยใช้ความหยาบการณ์แต่ไม่เคยลอง เรียบ ปลิดมาร

• Sming จิตพิสัย +30 คมๆ 30-4-2009 07:44

ยอม แพ้ อาจารย์ฟรีไมค์ละครับ แม่ง มัดมือชก ฮ่า ๆยอม แพ้ ครับ ฮ่า ๆ

(พี่เงาะอย่าเผลอนะเดี๋ยวเอาคืน ฮ่า ๆ )

[ แก้ไขล่าสุด joker เมื่อ 3-5-2009 12:52 ]

แรปสยองเพราะคนจ้องกันด่า

แรปสยิวยิ่งกว่าพวกคุณมันใช้เเต่ Rhyme กระจอก

กุมีหูนะว้อย ไม่ใช่พวกหูหนวกตาบอด

ถุยไป ถุยไป ฟังซักพักก็ต้องพากันจอด

บางคนหายไปเพราะเจอไรม์ชั้นตำตบ

เล่นเอาพวกไม่มีน้ำยาพากันปอด

ขอให้ดิส พูดได้เต็มปากกุไม่ผิด กุมีสิทธิสอด

กุ Diss Queen วาจากุ So mean

ปีนเกลียวมึงอาจด่ากุได้

หากมึงไม่รับความจริงว่าดิสกลับกุเท่ากับ Commit Suicide

• Sming จิตพิสัย +6 6-5-2009 14:11
รับ Featuring ทั่วราชอาณาจักร เเรฟ เเละร้องทำได้หมดค่ะ ส่งไฟล์ไม่เกินหนึ่งอาทิตย์ รับประกันความพอใจนะ อิอิ

ข้างบนสาวที่ไหนครับ เนี่ย แหะ ๆ

เกอร์หื่นๆๆๆๆ

พอเห็นสาวๆผมถึงกับBatไม่ออก

แต่พอผมเอาจริงๆ คงบอกว่าไรม์ของผมกระจอก

อย่ามองหน้าผม เดี๋ยวผมจะเสียวจนน้ำออก

เด็กซิงหัดแร๊พ ถ้าถามชื่อผม ผมแอ๊บไม่บอก !?!

งงเอ้างง

• CP จิตพิสัย +2 ง่ายไปๆ 12-5-2009 13:04
- Red Satr -
Stats :: คำธรรมดา แต่ไม่ไร้ราคา !

กูออกมารามพวกมึงไม่ต้องรีบกลับ
เพราะคำกูจะทำมึงสลบไปเหมือนงีบหลับ
ไรม์1คำของกูเหมือนมีด2คมที่มีไว้สับ
วัดกันที่เพลง CDกูขายหมดแต่ของมึงคนไม่ไคล้จับ
  • Sming จิตพิสัย +30 17-5-2009 11:30
:)

ตัดควยพ่อมึง ไปให้หมาที่บ้านกูเลีย

ดูเมียมึงที่กำลังโดนเย็ดอย่างสูญเสีย

ไม่พูดพล้ามกูแอบไปนอนเป็นชู้เมีย-

มึง เสือกขอแบบแบทเทิ้ลก็ต้องรู้ได้รู้เสีย

แรงไปขออภัย เพราะนี่คือแบทเทิ้ล!!

[ แก้ไขล่าสุด MT2009 เมื่อ 31-5-2009 23:54 ]
  • CP จิตพิสัย +2 1-6-2009 01:16

กูเห็นรามมึงแล้วมันช่างอยากจะขำ
เข้ามาแล้วซ่าได้นิดหน่อยมึงอย่าถลำ
คิดนานๆแล้วค่อยพิมพ์ดีกว่า
ไม่งั้นมึงทำเพลงเดี๋ยวคนเค้าเอาไปยี ห่า.........

• CP จิตพิสัย +15 555 1-6-2009 18:15
:)